Việt Nam muôn năm!

Các thớt khác của atungbk

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 20:42
Hú hú! Cuối cùng thì những gì người hâm mộ mong đợi đã trở thành hiện thực. Việt Nam lần đầu tiên trong lịch sử đã góp mặt vào vòng tứ kết một giải đấu ở cấp độ châu lục. Bằng chính thực lực của các cầu thủ, sự lãnh đạo tài tình của ban huấn luyện, sự cổ vũ không gì sánh nổi của các cổ động viên, sự may mắn (tất nhiên rồi...) và tấm lòng hữu hảo của các bạn UAE <hí hí>, các cầu thủ như Huy Hoàng, Minh Phương, Công Vinh... đã chứng minh đây mới chính là thế hệ vàng mà nền bóng đá Việt Nam đã sản sinh ra. Cám ơn các anh! Những con người đã giúp triệu triệu người hâm mộ lấy lại niềm tin với đội tuyển, với nền bóng đá nước nhà!

VIỆT NAM MUÔN NĂM!!!

TB: anh em rủ nhau đến đại sứ quán UAE cám ơn nào ( giống hồi LÀO ý mà:D :D )

trankhoa

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 21:26
Cuối cùng thì Việt Nam cũng lọt vào danh sánh 8 đội mạnh nhất Châu Á :D mà sao lần nào VN vượt qua vòng loại cũng nhờ đội bạn thế nhỉ, lần trước là Lào và lần này là UAE :D
Nói gì thì nói, chúc đội bóng VN đạt thành tích cao.

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
16 Tháng bảy 2007 lúc 21:50
Vâng, thay mặt con cháu thần rùa xin các bạn cổ động viên thứ lỗi. Không như trận VN-Quatar thần rùa ở lại sân Mỹ đình cả trận, trận này hiệp một thần rùa chỉ đến sân có 10 phút sau đó phải bay vào Sài gòn cho kịp giờ để điều khiển trái bóng của UAE.

Do vậy các bạn thấy VN thua đậm đừng có chê trách thần nhé. Thần chưa học xong thuật phân tâm của Tôn ngộ không nên không có mặt cả 2 nơi cùng lúc được..

he he he

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
16 Tháng bảy 2007 lúc 22:26
À, tớ đề nghị liên đoàn bóng đá VN lấy con Rùa làm hình tượng linh vật cho đội tuyển đê, các bạn có đồng ý không???

16 Tháng bảy 2007 lúc 22:30
Thần Kim Quy sau khi nguôi giận về chiện An Dương Vương làm mất nỏ thần nay đã trở lại với chúng ta :D Việt Nam muôn năm!!! hehe

Trong lớp học... cô giáo Heo bực lắm vì Zerô không tập trung...

Heo: Tina , em hãy cho cô biết ai đã lấy cắp nỏ của An Dương Vương?

Tina : dạ không phải em đâu , thằng nào nó ghét em nó đổ tội cho em đấy ạh!

Cô giáo Heo bực lắm... cô yêu cầu Tina dẫn ba lên gặp cô ngày mai...

Ba of Zerô: trước thì tôi xin lỗi cô vì con tôi nói chuyện trong lớp.. sau tôi muốn hỏi cô cái nỏ của An Dương Vương bao tiền để tôi còn đền nữa ạh....

Lần này Heo thực sự tức giận.. cô lên phàn nàn với hiệu trưởng John

John : thôi người ta xin lỗi rồi cô đừng làm khó.. cô cũng nên cho người ta biết cái nỏ bao tiền để còn đền... mà cô cũng nhắc em An Dương Vương nào đó đừng mang cung nỏ đến trường... nguy hiểm lắm...

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2007 lúc 22:30
Mịa rùa rùa có khi ngon ấy chứ, Đan Mạch được gọi đá bù vô địch Euro, rồi Hy Lạp...toàn những con rùa, thêm con nữa cũng hoành tráng chứ....Hớ hớ hồi sinh viên Việt nam chơi Thái 3 trái đã đi bộ cả đêm hô Việt nam vô địch thế giới....giờ thì hô ở nhà....Việt nam vô địch Hồ Hoàn Kiếm !:D

16 Tháng bảy 2007 lúc 23:52
Có bác nào đang ở Thái ko ạ? off tý nhể, tranh thủ vào sân hò hét cổ vũ đội nhà tí, ngay gần nhà e, vé lại "hat rẻ", 200 Bat( chưa đến 100k VNĐ) được ngồi khán đài A roài, ke ke ke :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Bienlang18 HANDHELD CAFÉ 10
flyupsky HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng đấu giá Ghế Massage tại đây https://www.handheld.com.vn/threads...d-luxury-massage-chair-end-23-01-24-9.500365/
Bác @mrpink thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch. Em đã tag Mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday