Viet Nam Pro weather

Các thớt khác của hhuy
16 Tháng năm 2007 lúc 21:42
Hàng độc đây các bác .
đây là phần mềm up thời tiết , đặc biệt tự động chuyển đổi màn hình today theo sáng , chiều tối , và nhiệt độ thời tiết .
Bác nào thích thì pm hoặc dt cho mình 0903106127 .
vi nặng quá nên ko up lên được .

hơn nữa cái này là mình tự làm , chỉ muốn chia sẽ anh em HHVN , không muốn các tay khác vào đây chôm .kekekekek hàng độc mà .:D :D :D :D

Attachments

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng năm 2007 lúc 23:58
đề nghị bác nào có nhu cầu thì PM. Chỉ nên post bài về nhừng vấn đề gặp phải hay lợi ích của phần mềm thôi. Loãng topic.
( Em chỉ góp ý thế thôi )

18 Tháng năm 2007 lúc 15:13
đã có đủ đây rồi nhé

chào các bác , cái này tuyệt chứ ? , nhưng sao ko thấy ai thanks 1 cái cho mát dạ dùm em .

Tạm thời các bác lấy cácfile này bỏ vào các thư mục của chương trình weatherpanel ( vẫn chạy bình thưồng sao ) .
để vài hôm mình rảnh , chỉnh lại vài lỗi fix nữa là xong , nhưng trong khi chời đợi mình không để các bác ngóng trông .

trong này gồm 3 file ( giải nén ra nhé ). các bác cứ tìm theo các file nằm trong thư mục weatherpanel ( tạm thời mình lấy icon của mình chạy trên weatherpanel trước , trong khi chờ đợi VIET NAM PRO WEATHER ra mắt ) rồi bỏ vào theo từng thư mục là ok .

Các bác cứ xài thử , mọi ý kiến xin vui lòng đóng góp để mình hoàn thiện hơn cho các version sao .

và đây là ảnh vệ tinh , và chế độ xem ngày và đêm .

Attachments

18 Tháng năm 2007 lúc 15:53
Thỏa ước sư mong đợi

chào các bác , cái này tuyệt chứ ? , nhưng sao ko thấy ai thanks 1 cái cho mát dạ dùm em .

Tạm thời các bác lấy cácfile này bỏ vào các thư mục của chương trình weatherpanel ( vẫn chạy bình thưồng sao ) .
để vài hôm mình rảnh , chỉnh lại vài lỗi fix nữa là xong , nhưng trong khi chời đợi mình không để các bác ngóng trông .

trong này gồm 3 file ( giải nén ra nhé ). các bác cứ tìm theo các file nằm trong thư mục weatherpanel ( tạm thời mình lấy icon của mình chạy trên weatherpanel trước , trong khi chờ đợi VIET NAM PRO WEATHER ra mắt ) rồi bỏ vào theo từng thư mục là ok .

Các bác cứ xài thử , mọi ý kiến xin vui lòng đóng góp để mình hoàn thiện hơn cho các version sao .

và đây là ảnh vệ tinh , và chế độ xem ngày và đêm .

File quá nặng nên ko up lên được , các bác thông cảm , vui lòng gửi mail cho mình : tratrunghungx@yahoo.com .
nick : trantrunghungx
mình đã chỉnh lại các file này , có thể chạy trong weatherpanel mà ko lỗi ( đã tét 2 month rồi ) .
Các chương trình chạy kèm theo bao gồm .
WB
WD
WTpanel .
nếu ko có WB + WD thì màn hình today ko đẹp được như vậy đâu .
chúc các bác thành công

ancola66

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 20:49
File quá nặng nên ko up lên được , các bác thông cảm , vui lòng gửi mail cho mình : tratrunghungx@yahoo.com .
nick : trantrunghungx
mình đã chỉnh lại các file này , có thể chạy trong weatherpanel mà ko lỗi ( đã tét 2 month rồi ) .
Các chương trình chạy kèm theo bao gồm .
WB
WD
WTpanel .
nếu ko có WB + WD thì màn hình today ko đẹp được như vậy đâu .
chúc các bác thành công
He He He nếu có lòng thì up lên 4Shared để cho anh em.Cứ kêu nặng mãi là làm sao?

19 Tháng năm 2007 lúc 17:28
cách nanh nhất để lấy phần mềm

Các bác cứ add nick mình :trantrunghungx@yahoo.com . mình online suốt 8h/day . cứ mở yahomssg lên rồi mình share cho nhanh . mình chưa tạo acould trên 4share nên ko up lên , thôi thì cách này là nhanh nhất . sẵn tiện nếu share rồi à các bác chưa cài được mình hướng dẩn luôn .( nhất cữ lưỡng tiện ) :D :D :D không phải không có lòg chia sẽ , mà là tìm giải pháp nào nhanh và hiệu quả nhất thôi .

Sẵn tiện đây các Bác nào có skin của WB thì cho mình xin thêm mấy cái , hôm nọ cái notebook của mình bị điên , mình fomat toàn bộ pation rồi nên mất hết . thanks các bác .

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 4
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 8
flyupsky HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday