PHẦN MỀM vietNam - Phần mềm Việt cho các hệ máy Android

melaptrinh

NHẬP HỘI
Các bạn có tin không, lần đầu tiên phầm mềm Việt do đội ngũ công ty ĐịaĐiểm Việt tạo ra, bao gồm nhiều tiện ích như xem bản đồ, đọc báo online, coi tin tức về các hoạt động thể thao và nghe nhạc online... Và còn nhiều nữa

Nếu vẫn chưa tin thì các bạn cứ gõ vào trình duyệt của mobile các bạn địa chỉ sau: download.diadiem.com và chọn theo tiêu chí sau:
- Chọn hãng điện thoại --> chọn tên hãng (ví dụ: Sony Ericsson)
- Chọn hệ điều hành --> tất nhiên là Android rồi

- Chọn loại điện thoại --> chọn loại model điện thoại (ví dụ: X10 mini)

Sau đó trình duyệt sẽ tải về 1 file có dạng .apk và các bạn chỉ cần install vào máy là có thể sử dụng ngay, quá dễ phải ko nào. Nào hãy thử trải nghiệm phầm mềm Việt cho Android

Và đây là giao diện:

Attachments

51.7 KB · Đọc: 232

activex

GÂY DỰNG
Re: vietNam - Pham mem Viet cho cac he may Android

Mình đã dùng Two DiaDiem này rồi. Nhược điểm là chiếm nhiều bộ nhớ điện thoại quá.... còn ngoài ra thì rất ổn.
Thông tin phong phú, hay hơn Socbay Imedia

melaptrinh

NHẬP HỘI
Re: vietNam - Pham mem Viet cho cac he may Android

Cảm ơn bạn đã biết tới phầm mềm này, với dung lượng bộ nhớ của các máy hiện nay thì chắc vấn đề đó ko đáng lo, đối với minh xài rồi thì thấy giao diện rất đẹp và nhiều hiệu ứng là khoái rồi :)

socker

NHẬP HỘI
cho em hỏi là e đang dùng con hd2 nhưng chạy android thì có thể download bản nào để ko bị lỗi ạ, e down về dùng bị lỗi màn hình chính ở ngay phần đầu các bác ạ

quankyo

GÂY DỰNG
cái Địa Điểm này mình thấy không hay bằng Sóc Bay, các chuyên mục của SB phong phú hơn, ưu điểm của ĐĐ là có thêm cái "rao vặt"
của Xa Lộ, cũng khá là hữu ích

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...