Vietnamse Keyboard Version 3.2 (2005)

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Bên cạnh việc sửa các lỗi nghiêm trọng trong phiên bản VGA, giao diện toàn bộ chương trình có nhiều thay đổi đáng kể... hứa hẹn sắp tới bạn sẽ có những bàn phím đẹp phù hợp với từng "gam" màu của mình!Tính năng mới

• Hỗ trợ chính cho các dòng Pocket PC (Phone) VGA gồm có: Windows Mobile 2003 SE cho các dòng máy VGA, và Windows Mobile 5.0 (Magneto)
  • Sửa lỗi hoàn chỉnh khi sử dụng các phím điều khiển
  • Giao diện được cải tiến, hợp với sự thay đổi giao diện của hệ thống
  • Cách gõ TELEX được đặt mặc định thay vì cách gõ TỰ NHIÊN
Một số hình ảnh của Vietnamse Keyboard

Một số thay đổi

• Vì lý do bản quyền, chúng tôi không thể cung cấp miễn phí các phiên bản hỗ trợ VGA và cho phép lựa chọn giao diện bàn phím, chúng tôi sẽ thu phí đăng ký. Các bạn có thể đăng ký trực tiếp hoặc thông qua các đại lý của MSSC. Các phiên bản từ 3.0 trở về trước vẫn được cung cấp miễn phí!
  • Chúng tôi cũng đang chuẩn bị xây dựng thêm các giao diện khác, phù hợp với từng nhu cầu thẩm mỹ của người dùng cho cả VGA và QVGA.

Link: http://www.mssc-online.com/Download/17.aspx

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hình như link die rùi anh Quynh ơi, muốn xài thử phiên bản 3.2 này quá, giao điện đẹp thật... Ủng hộ phần mềm VN...

lovePSYCHEDELIC

Chim cánh cụt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
wao!!!!!!!
giao diện rất đẹp!!
em cũng muốn mua nhưng mà bác ơi... em thấy lời giới thiệu thế này...

Mã:
Vietnamese Keyboard cho Windows Mobile 2003 (SE) - 2005 
Giá bán: 50.000,00 ₫ 
Tác giả: MSSC 
Ngày phát hành: 7/5/2005

1 phần mềm mà giá 5 tr thì... em mua không nổi bác à híc híc :((

P4bus800

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lovePSYCHEDELIC said:
wao!!!!!!!
giao diện rất đẹp!!
em cũng muốn mua nhưng mà bác ơi... em thấy lời giới thiệu thế này...

Mã:
Vietnamese Keyboard cho Windows Mobile 2003 (SE) - 2005 
Giá bán: 50.000,00 ₫ 
Tác giả: MSSC 
Ngày phát hành: 7/5/2005

1 phần mềm mà giá 5 tr thì... em mua không nổi bác à híc híc :((
bác hoa mắt rồi à, chỉ 50k thôi, hehe... đẹp quá chắc phải chạy ra mua 1 bản cho con hx4700 :D

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác HuuQuynh nghiên cứu sao cho Hotsync vẫn không bể font đi :) Cả HHVN đều muốn được như vậy đó !

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác ơi, sao tớ xem mãi mà chưa biết cách mua thế nào, đọc hướng dẫn thì nói vào web xem, nhưng cũng không thấy đại lý ở đâu bác à ? hic hic !!! làm sao mua được đây bác ơi !!!
tks bác vì 1 phần mềm hay !!!

baothangvn

GẮN KẾT
Bác phải nói rõ chứ bác, cả forum đều muốn mua mà, giá cả phải chăng em cũng ủng hộ một bản, ghi lại giá cả cho chắc luôn bác nhé, thanks

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
baothangvn said:
Bác phải nói rõ chứ bác, cả forum đều muốn mua mà, giá cả phải chăng em cũng ủng hộ một bản, ghi lại giá cả cho chắc luôn bác nhé, thanks

Trời, giá thì quá rõ rồi mà bác: 50.000 VND, từ cái treat cũ bác í cũng đã nói giá đấy rồi => quá rẻ cho 1 phần mềm mà tớ nghĩ ai cũng dùng !!! Tớ đang muốn mua mà chưa biết mua ở đâu, hic hic !!! tớ chờ mãi mới đến ngày hôm nay !!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt