Viettel GPRS cho Palm Treo 680

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Từ hôm qua đến nay em search Google mãi mà chưa biết cách thiết lập GPRS của Viettel cho Treo 680. Theo như lời các bác trên này nói thì mục User Name và Password để trống. Có thể các bài viết đấy từ 2007 là đúng, nhưng hiện tại chả được.

Tối nay em vừa hì hụi ngồi chỉnh sửa lại thì đã thành công, kết nối ngon lành, xin chia sẻ.

Service: Tùy ý đặt
Connection: GPRS
Username: 1111
Password: 1111
APN: v-internet

Không biết các bác đã biết chưa, nhưng em cứ post lên cho những người có nhu cầu.

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao em để \

Service: v-internet
Username: trống
Password: trống

xong connect vẫn đc mà. Lướt web ầm ầm. Nhưng cứ sáng hôm sau ngủ dậy là nó tự ngắt GPRS. Ko biết có p máy nó tự động thế để tránh tốn pin ko hay lỗi lầm gì? cái này em cũng đang thắc mắc

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao em để \

Service: v-internet
Username: trống
Password: trống

xong connect vẫn đc mà. Lướt web ầm ầm. Nhưng cứ sáng hôm sau ngủ dậy là nó tự ngắt GPRS. Ko biết có p máy nó tự động thế để tránh tốn pin ko hay lỗi lầm gì? cái này em cũng đang thắc mắc

Vậy khó hiểu quá trời luôn, em đăng kí gói D của Viettel, để trống mãi không vào được. Gõ 1111 thì vào ngon lành. GPRS thì em thủ công mỗi lần xài thì connect, xong rồi disconnect luôn. Vì mấy cái món này chả biết nhà mạng họ charge tiền của mình kiểu gì. Thôi thì cẩn tắc vô áy náy. :D

Bài viết cần bạn xem thêm