ViMobi Fonts 3.0: Bộ font Tiếng Việt dùng đọc sách, báo, từ điển cho Treo, Palm OS5.x

desire

GÂY DỰNG
Chào các bác, em vừa mới sắm được con treo 650 hàng dùng rồi. Chủ cũ đã cài nhiều thứ, nhưng em cung chưa hiểu nhiều lắm. Có phần cần nhất là sử dụng từ điển thì thấy ko đọc được tiếng việt -------> chán. Các bác có cao kiến gì ko giúp với,. Trước kia em dùng Pocket PC, nay đầu quân sang palm thấy khó wa.

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ViMobi Vietnamese Fonts for Palm OS 5.x là bộ font hoàn chỉnh hổ trợ cho các thiết bị dùng Palm OS 5.x có thể hiển thị được tiếng việt trong các ứng dụng.

bác nào có share cho em xin 1 bản? sau em vào vimobi.com ko thấy down gì hết đăng kí thì cũng ko được luôn?:(

thomoc

NHẬP HỘI
Cho em hỏi về Tiếng Việt
Em xài Treo 650,đã cài Font 4os5 và Chú Tễu nhưng không dùng được TV trên DTG 9
Đã làm theo hướng dẫn của các bác nhưng không thấy File/References đâu Mong các bác chỉ giáo giùm

chicken29986

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ko hiểu đã anh em nào bị lỗi như em chưa. Em hardreset nhóc zodiac xong, giờ cài font tiếng việt mà ko cái nào nhận :eek: . Em đã dùng cả font4os5, rồi fontsmoother , mà nhất quyết isilo rồi web rồi vnkeyboard ko dùng được tiếng Việt :(. Tối giờ muốn đọc 1tobao khó quá đi mất :(. Ai biết giúp em với :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Đây là năm thứ 2 Covid.

Môi trường làm việc dẫn dắt e biết đến gã giang hồ Covid rất sớm, từ cái thời mà ít ai nghe đến nó T12/2019. Công việc đang yên đang lành nó nhảy vô thu tiền bảo kê 20% tháng.

1 năm trôi qua có những hoàn cảnh tham gia tiề ...