Virtual Earth !!!!!!!! rất hay

Các thớt khác của voduy

voduy

GẮN KẾT
lọ mọ trên mạng. kiếm được fần mềm rất hay.

nó dùng sever của google để lấy thông tin. mình dùng chuột có thể zoom xa zoom gần. xem được tất cả các nơi trên TRÁI ĐẤT.

nó có hỗ trợ về tìm các địa điểm như NHÀ HÀNG, BỆNH VIÊN......

em mới dùng thì thấy có fần add được thiết bị GPS. bác nào có review xem thế nào.......

em có vài tấm up lên cho các bác dễ mường tượng

về link down ,hiện tại Google đang tạm hoãn tung ra soft này , để em up bản em đang dùng lên host sau. giừ muôn qá rồi......

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế có Việt Nam không bác? Hay China nữa :D

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác vào trang chủ để xem thêm cho phần sinh....sự : http://earth.google.com/

Google Earth :
Bạn có thể xem thông tin về trái đất của chúng ta , bất cứ nơi nào . Có thể xem khu vực bệnh viện , trường học , .......
Phiên bản này miễn phí

Google Earth Plus :
Bản này có thêm chức năng cho phép dùng bộ định vị toàn cầu GPS trên các thiết bị của bạn . Ngoài ra bản này còn hỗ trợ vẽ bản đồ , in ra ,.....
Gía là 20$

Google Earth Pro :
Phiên bản chuyên nghiệp dành cho những người có công việc tương ứng với ngành địa lý hoặc nếu bạn thích . Tích hợp công cụ tìm kiếm và kho thông tin về mỗi khu vực .
Tuy nhiên giá lại khá cao 400$

voduy

GẮN KẾT
hiện tại em đang có bản Google Earth , bản này free nhưng trang chủ của nó đã ngừng việc download ......

em đang upload lên host của em, sẽ có link trong bài post sau.......

ps: đương nhiên máy dùng fải connect Internet đấy nhá .

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nghe đâu chỉ có 38 thành phố nước Mỹ, Canada, Tây Âu và Anh Quốc. Không biết có bạn dùng chưa xin cho ý kiến về hỗ trợ Map ra sao?
Cảm ơn nhiều!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...