virus tấn công máy của em! cần giúp đở

Các thớt khác của toanlt
26 Tháng năm 2007 lúc 15:47
những shotcut trên màn hình destop của em nó bị những hình ảnh lan ra giống như bị sương mù bao phủ vậy, nó lan trắng ra như bóng mờ và xem hình ảnh nó cũng bị như vậy.nhờ các anh em giúp đở dùm.thanks

18 Tháng tám 2010 lúc 08:42
Cài lại Windows đi bác, bởi vị nếu vẫn còn tình trạng đó thì cần phải xem lại cái LCD của bác, có thể vấn đề là phần cứng, chứ rất hiếm virus tạo ra cái hiệu ứng bác mô tả trênên

thusinhhl

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tám 2010 lúc 23:39
Lỗi của bạn mô tả chưa bao h mình nghĩ là Virus ??? Tốt nhất bạn nên chụp cái hình để anh em dễ dàng tư vấn hơn.

Thân

duybest2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng tám 2010 lúc 16:46
bác thusinhhl nói đúng đó bạn, tốt nhất là lấy một HDD khác lắp vào cài win để kiểm tra xem còn bị lỗi không, nếu còn thì chắc không phải bị virus rồi . Tốt nhất bạn nên chụp cái hình để anh em dễ dàng tư vấn hơn.

21 Tháng tám 2010 lúc 21:18
mọi người đọc bài "Đại dịch virus Việt-Cần phương pháp mạnh tay hơn" chưa?nguy hiểm thật đấy,tốc độ lât lan nhanh đến chóng mặt.hix.tốt nhất ai cũng phải cẩn thận đấy.mà,ai đã dùng cái Megasecurity chưa?có được ko vậy?

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday