Virut spam yahoo, anh chị em giúp mình với

hunter_bonus

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các anh chị em, anh chị em nào đã từng bị hiện tượng này cho mình 1 số giải pháp với.
Mấy ngày nay khi đăng nhập yahoo, vừa đang nhập xong là nick tự động spam cho tất cả 1 vài cái tin vớ vẩn nhảm nhỉ, remove yahoo và cài lại cũng vẫn bị như thế, nick yahoo nào cũng bị, anh chị em đã từng dính hiện tượng này cho em ý kiến với.

winxp2007

GÂY DỰNG
Như mình lần trước bị thế này, em KIS chả hiểu sao không chữa được nhưng tải BKAV về remove thì lại được. Bạn thử xem!

cuncun2k

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu như dùng BKAV mà không diệt được nó thì bạn hãy dùng thử KIS xem thế nào. Máy mình có lần bị như thế, dùng KIS quét phát hết ngay. Hehehe....
Không cần phải cài KIS bản quyền đâu, nó cho phép bạn dùng thử 30 ngày với đầy đủ tính năng mà

hunter_bonus

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Như mình lần trước bị thế này, em KIS chả hiểu sao không chữa được nhưng tải BKAV về remove thì lại được. Bạn thử xem!

Nếu như dùng BKAV mà không diệt được nó thì bạn hãy dùng thử KIS xem thế nào. Máy mình có lần bị như thế, dùng KIS quét phát hết ngay. Hehehe....
Không cần phải cài KIS bản quyền đâu, nó cho phép bạn dùng thử 30 ngày với đầy đủ tính năng mà
Thanks 2 bạn, mình dùng bka rồi mà ko hiệu quả, để coi tối nay thử thàng Kis coi sao

canhsong73

GẮN KẾT
Cái này dùng kis diệt rất tốt, hiệu quả lắm

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...