vista business for dell

Các thớt khác của mrtuanthanh

mrtuanthanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không hiểu sao em cài win này ( đĩa win của dell ) hẳn hoi vào máy em, dùng mãi không sao tự nhiên bây giờ nó đòi thay cd key vì key này không đúng kiểu như là chưa crack ( cài win lậu ) ấy. Bác nào biết giúp e với

bigweed

GÂY DỰNG
bác lật đít máy lên xem có tem key win vista ko,nếu có thì bác lấy key đấy nhập vào.còn không thì tức là máy của bạn là free dos.bác phải mod silic của bios thì mới cài đc win OEM cho dell
chúc bác thành công

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Không hiểu sao em cài win này ( đĩa win của dell ) hẳn hoi vào máy em, dùng mãi không sao tự nhiên bây giờ nó đòi thay cd key vì key này không đúng kiểu như là chưa crack ( cài win lậu ) ấy. Bác nào biết giúp e với

Bác cài đĩa Win xịn hay đĩa win copy từ đĩa xịn,nếu là bản copy 1:1 từ đĩa xịn thì nó đòi CD key là đúng rồi,hoặc là đĩa xịn nhưng không phải là bản win theo máy của bác thì cũng ko được

wuhoatu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Inspiron 6400 chắc chắn không có dòng n (Free DOS). Bác chủ thớt có chắc cái đĩa cài là của DELL không??? Nếu đúng của DELL thì còn phải xem DELL nào, nếu DELL Quanta thì cũng không cài được cho DELL thường đâu ạ.

Thêm nữa là key theo tem dưới máy không xài được cho đĩa OEM SLP đâu. Bác thử xài key này 368Y7-49YMQ-VRCTY-3V3RH-WRMG7 (Vista Business DELL OEM SLP)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...