Vista... help- Ngôn ngữ

Các thớt khác của Soclose
2 Tháng mười 2007 lúc 10:40
Hi các bác Pro...
Em mới có một chú HP dv6242 (hàng sách tay bên Pháp về), của đáng tội chú bé này đang dùng HĐH Win Vistar tiếng Pháp, em hơi noob về win nên có ai biết cách làm sao chuyển về thành Vistat tiếng Anh ko thì chỉ cho em với.
Note: Nếu ko có cách nào thì có thể move win đi và install Win XP bình thường được ko (em có hỏi mấy người thì đều nói máy em mới nên ko cho download driver ---> ko thể install win khác)
Mong sớm được sự giúp đỡ
Thanks

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 10:53
Cài thêm Language Packs cho Vista được mà. Bạn vào site của MS mà tham khảo nhé. Cài lại Vista cũng được nhưng mà phải tốn thêm tiền nếu muốn có bản quyền và chắc chắn là khó hơn.

2 Tháng mười 2007 lúc 11:55
Thank các bác, tuy nhiên em hơi kém về mấy khoản windows nên đã tìm khá lâu mà ko thể down về được cái Language Packs. Hiz... Các bác đã giúp thì giúp cho trót, chỉ giúp em cái link nhé.
Thanks

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 13:18
Các bác cho em hỏi cái Language Pack đó có thể chuyển từ tiếng Anh sang các tiếng khác được ko ạ ? Và cái bản quyền xịn của win mình còn được giữ nguyên không ?

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 16:04
Các bác cho em hỏi cái Language Pack đó có thể chuyển từ tiếng Anh sang các tiếng khác được ko ạ ? Và cái bản quyền xịn của win mình còn được giữ nguyên không ?
LIP kg ảnh hưởng gì đấn bản quyền của Vista cả tuy nhiên phải có bản quyền mới tải được LIP. Có khoảng 15 LIP được dành cho bản Vista UTM bản tiếng Anh.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday