Vista nên dùng trình duyệt nào

11 Tháng chín 2007 lúc 02:53
Trong 3 con IE 7, Fire FoxOpera thì nên chọn con nào cho Vista hả các bác?
Em kô muốn dùng cả 3 vì nếu cả 3 cùng update thì sẽ rất nặng máy, tối đa là 2, vậy em nên chọn con nào và bỏ con nào ạ?
Em tính bỏ IE 7, dùng 2 con kia, mong các bác tư vấn thêm.
IE 7 được tích hợp sẵn trong máy, vậy khi uninstalle nó xong thì có phải chỉnh gì lại nữa kô ạ.

cuted3v1l

heo mập
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 07:02
dùng IE7 đi e thấy IE7 ngon hơn mấy cái trình duyệt kia,công với Firefox3 là ngon rùi Opera thì thui

11 Tháng chín 2007 lúc 08:36
Em xài firefox thấy nhanh lắm,nhất là save as về và mở nhiều trang
Nhưng em bị cái tình trạng add bookmarks, mỗi khi em add và là mở firefox lên nó giật lên giật xuống vô cùng khó chịu, mà em gỡ ra rồi,cài lại cũng bị luôn, pó tay đành phải Recovery lại máy (em xài A135-S2386)
Cái này chắc có mình em mới gặp,có bác nào gặp rồi thì chỉ em với nhé

Mà giờ đây em đánh tiếng việt có lúc không được (trong 5giay.com), pó tay
------------
trung_mabu@yahoo.com
------------

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 08:41
Vote 1 phiếu cho Firefox, IE7 chậm vãi, chỉ để dành khi mở những trang nào FF hiển thị không chuẩn thôi.
Máy đã cài Vista thì thuộc dạng ngon rồi, cài mấy cái trình duyệt này thì ăn thua gì mà sợ nặng máy, bác cứ chơi cả 3 lọai cũng chẳng sao cả.

vuitinh_hp

Bị vợ la làm gì cũng giục
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 10:27
Mình mặc định dùng IE 7 tích hợp, cài thêm thằng FF chủ yếu là để download tại megaupload và một số site khác. Thằng FF mà dùng để nghe nhạc, xem film và vào một số trang bảo mật của ngân hàng thì có vẻ không hợp lắm :(

aragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 16:52
Em dùng FF là chủ yếu , nghe nhạc , phim, online Banking đều ngon hết , IE7 thỉnh thoảng mới dùng khi cảm thấy FF bị lỗi . Với lại nó có sẵn nên không muốn gỡ ra. Còn Opera thì thế nào ấy, dùng không quen .

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday