Vista nó bắt mình active lại khi cắm thêm Ram

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng mười 2007 lúc 23:10
Tớ đã bỏ ra 150$ mua bản Vista Business dùng rất nghiêm chỉnh, active phát ăn ngay... Hôm nay mở máy ra cắm thêm 1 thanh RAM 1G thì thằng Vista nó bắt mình active lại lần nữa, và rồi nó thông báo cái Production Number này đã được active rồi, mày không active được nữa :confused: Và chỉ còn 3 ngày để chạy :mad: .... Ko nhẽ gọi điện sang tận MS để chửi :mad: Các bác có cao kiến gì không ?

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng mười 2007 lúc 23:29
Bác thử liên lạc với microsoft VN xem, bác mà vẫn còn giữ đầy đủ bằng chứng mua bản xịn thì em nghĩ là đơn giản.....

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng mười 2007 lúc 09:00
THanks các bác... Tất nhiên mình gọi đến thì bọn nó phải giải quyết thôi nhưng mà mệt quá lại mất thời gian, hiện tại con laptop nằm thẳng cẳng :mad:

Cứ dùng phần mềm crack có khi lại đỡ mệt :D

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng mười 2007 lúc 09:28
Vừa gọi sang MS rồi, họ bảo mình gửi cái capture của màn hình sang để họ liên lạc... :(

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng mười 2007 lúc 18:04
À vừa được 1 chị (ko hiểu bao nhiêu tuổi mà cứ xưng chị ngọt sớt) gọi điện bảo là ở trung tâm hỗ trợ khách hàng MS VN đọc cho cái activation code mới, bây giờ thì ngon rồi :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday