Vista và Intel 845

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 16:13
Cho em hỏi ngoài lề laptop một chút.
Số là thằng bạn em có con Intel 845 card đồ họa tích hợp, nay nó cài lên Windows Vista thì không dùng được (Do thiếu Driver card màn hình). Có bác nào "chế" được Driver cho con 845 này không?

Thú thật, em chẳng ưa con 845 này tí nào. Cài XP cũng phải Driver!

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 17:26
"Chế" ? Chả biết chế kiểu gì nữa bác ạ. Bác lên mạng mà down, hoặc ra hàng máy tính nào mà nhờ copy thôi.
Ở nhà em cũng có máy bên bà chị em dùng cũng main Intel 845. Bác ghi rõ đầy đủ tên main đi, có gì em xem có đúng chủng loại em up cho cái driver VGA.
mà con này dòng cấu hình thấp cài vista làm gì bác

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 19:07
Cho em hỏi ngoài lề laptop một chút.
Số là thằng bạn em có con Intel 845 card đồ họa tích hợp, nay nó cài lên Windows Vista thì không dùng được (Do thiếu Driver card màn hình). Có bác nào "chế" được Driver cho con 845 này không?

Thú thật, em chẳng ưa con 845 này tí nào. Cài XP cũng phải Driver!
Hix, thế con nào thì không phài cài Driver hả anh? Intel810 hay Intel815 :confused:

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 19:55
Em chế được cho con compaq X1000 của em rồi đấy ạ hihi.
Card ati 9200 kô có driver của vista, em chơi driver của XP nhưng phải cài bằng tay, kô setup chương trình nếu kô sẽ bị lỗi.
Giờ tất cả đã ổn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday