ViTalk - Phần mềm chat trên di động mới

Các thớt khác của dac

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vẫn dùng được nhưng font thì chưa ổn lắm, bác dùng tiếng Anh thì vẫn OK

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
k biết treo em dùng dc k nhỉ? mà mới nãy em sms vào hệ thống những vẫn chưa gữi link tải nhỉ? chỉ thấy" Giao dịch được xác nhận" k biết mình có cần làm thêm gì nữa k?

vitalk

NHẬP HỘI
Xin thay mặt đội ngũ phát triển ViTalk gửi tới các bạn lời cảm ơn vì sự quan tâm tới sản phẩm của chúng tôi.
Hy vọng rằng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ chúng tôi với phương châm người Việt dùng hàng Việt; nhất là khi tất cả các tính năng của chúng tôi đều thiết kế hướng tới nhu cầu và hoàn cảnh cụ thể của người Việt Nam.

Hiện chúng tôi chưa chính thức ra mắt sản phẩm mặc dù các bạn đã có thể download, đăng ký và sử dụng gần như bình thường. Chính vì đây mới chỉ được coi là open-beta cho ViTalk nên sản phẩm và hệ thống không tránh khỏi các trục trặc khác nhau.
Chúng tôi đang nỗ lực hết mình để có thể chính thức ra mắt ViTalk trong tháng 6 này với các tiêu chí: Hiệu quả, Đơn giản, Tiết kiệm.

Trong tương lai không xa (ngay trong tháng 6 hoặc tháng 7), đi cũng với phiên bản chính thức, các phiên bản cho các hệ máy như BlackBerry hay các máy chạy Windows Mobiles (bao gồm cả PPC và Smartphone) cũng sẽ được lần lượt giới thiệu tới các bạn.

Và trong tương lại xa hơn, ViTalk sẽ tiến tới là một công cụ giao tiếp mạnh mẽ, biến điện thoại di động của bạn không chỉ là một công cụ gọi và nhắn tin mà còn là công cụ luôn bên bạn cho bạn khả năng trò chuyện, kết bạn, theo dõi thông tin xã hội, tài chính, xử lý email...

Một lần nữa, xin được cảm ơn tất cả các các bạn và hy vọng sẽ phục vụ thật tốt mọi người vì một nền công nghệ thông tin Việt Nam ngày một lớn mạnh, vì một xã hội Việt Nam ngày càng văn minh

vitalk

NHẬP HỘI
Xin một lần nữa cảm ơn các bạn đã quan tâm. Hiện nay ViTalk đã ra mắt phiên bản mới với nhiều tính năng rất đáng quan tâm:

1. Chatting, chat group, SMS, gọi điện cho bạn bè
2. Chat Yahoo! Messenger
3. Kết bạn
4. Kiểm tra danh sách bạn, lịch sử chat online

Với mục tiêu chi phí thấp, ViTalk đem lại sự khác biệt trong việc sử dụng và trong cả vấn đề chi phí. Hãy xem thông tin, download và dùng thử tại www.vitalk.vn

Chúng tôi rất hân hạnh nếu nhận được các đóng góp, nhận xét của cộng đồng HHVN

@To các bác dùng BB, Treo....: Vitalk sẽ có phiên bản cho BB, Treo, Windows Mobile, IPhone, Web... trong thời gian ngắn tới. Rất mong các bác ủng hộ

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nói chung vẫn chat được trên BB, mình đang dùng cho BB8700, dù vẫn đang nhiều lỗi, nhưng thích nhất là chat được tiếng Việt :) và free

Cái này nên cho vào box cây nhà lá vườn chứ nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Anh đại nhà em năm nay vô lớp 1, đang ngâm cứu bộ bàn (ghế) học cho nó để ngồi đúng tư thế, không mỏi lưng và hạn chế ảnh hưởng cột sống sau này.
anh chị em nào có kinh nghiệm mua sắm sản phẩm này rồi, nhờ tư vấn cho em với.
do, tham khảo nhiều chỗ ...