ViTalk - Phần mềm chat trên di động mới

Các thớt khác của dac

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E61i pin ngon mà cụ này 2 ngày xạc 1 lần chắc on;ine bằng ViTalk cả ngày quá??

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em dùng trên N73 thấy rất tốt, giao diện tiếng Việt rất đẹp. Phần mềm ko thu phí mà dùng tốt quá. Thanks bác dac nhiều:-*

ngocquynh065

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái này có 1 cái dở là ko thể chạy ẩn , bác đang online mà bấm nhầm nút đỏ là nó dập out luôn . Phải đăng nhập lại => tốn tiền tiếp . Sao lại ko có chức năng chạy ẩn nhỉ , cái đó rất tiện vì mình đăng nhập 1 lần , rồi để ẩn đó , ai lên mạng mình muốn chat thì chat , ko muốn cứ để đấy Em nghĩ đây là 1 khuyếm khuyết cần khắc phục ngay. Và có 1 điều khó hiểu là ko biết tại sao sim viettel của em gởi tin nhắn đăng ký không được, nó cứ báo ko thành công , gởi trả lại 500đ , ặc ặc . Sim Mobi lại nhắn vô tư

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này có 1 cái dở là ko thể chạy ẩn , bác đang online mà bấm nhầm nút đỏ là nó dập out luôn . Phải đăng nhập lại => tốn tiền tiếp . Sao lại ko có chức năng chạy ẩn nhỉ , cái đó rất tiện vì mình đăng nhập 1 lần , rồi để ẩn đó , ai lên mạng mình muốn chat thì chat , ko muốn cứ để đấy Em nghĩ đây là 1 khuyếm khuyết cần khắc phục ngay. Và có 1 điều khó hiểu là ko biết tại sao sim viettel của em gởi tin nhắn đăng ký không được, nó cứ báo ko thành công , gởi trả lại 500đ , ặc ặc . Sim Mobi lại nhắn vô tư

Nếu máy bạn có nút menu thì ấn cái đó để chuyển sang ứng dụng khác. Một số dòng máy Nokia không cho chạy nhiều ứng dụng một lúc thì chịu

ncnhan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HP6365 thì phải cài thêm phần mềm hỗ trợ Java nào mới chạy được Vitalk? Nhờ các bros chỉ giáo giùm nghen!

ncnhan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi đã tải cài đặt .NET Compact Framework lớn hơn hoặc bằng 2.0.7045.0 (phiên bản download từ vitalk.vn cho PPC mobile windows 2003) sau đó tải Vitalk.rar, giải nén thì trong trong thư mục ko có file exe hay com gì hết chỉ có file setup.xml, hee và ko biết làm sao cho nó chạy hết bác ạ! Bác xem lại cho con cháu nó nhờ với nhe!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...