Vito AudioNotes 1.25 ghi âm tốt nhất

PinkSun01

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 20:07
Vito AudioNotes là phần mềm ghi âm chuyên nghiệp, hay nhất là chức năng tự động ghi âm cuộc gọi. Must have for every ppc
Đã có bản mới v1.25, fix lỗi quan trọng là ghi trực tiếp vào thẻ nhớ (trước kia chọn chức năng này thì nó cứ ghi vào Ram làm đầy ram).
Ai cần thì PM:D

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 13:22
Đồng ý với bác VMEP. nhưng bác trảm mạnh tay quá đấy chứ như bài vừa rồi của em chỉ đề cập đến vấn đề ver 1.2 và ver 1.5 đồng thời cũng phân tích cái bản 1.2 nó cứ mặc định ghi vào Main memo sau mỗi lần SR mà. hì hì. Các bác nhớ PM mỗi lần xin soft nhé.

2 Tháng một 2007 lúc 15:15
CHo em hỏi, hình như sau khi cài chương trình này vào máy, thiết lập xong cho nó tự động ghi âm các cuộc gọi đến và đi thì mỗi khi có cuộc gọi đến thì phải bật loa ngoài mới ghi âm được 02 chiều phải không ah.

PinkSun01

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 17:51
Vừa đi làm về, đã PM cho các bác để lại lời nhắn. Đầy đủ cả:D :D :D
Qua một ngày dùng cái bản v1.25 thấy tuyệt vời: Tự động ghi âm khi có cuộc gọi đến và đi; chức năng đặt phím cứng để kích hoạt ghi âm chuyên nghiệp (dùng khi cần, ví dụ, ghi âm trộm chẳng hạn:D :D :D ), và tuyệt nhất là nó cho phép ghi âm trực tiếp sang thẻ nhớ.
Tất nhiên là chỉ nghe rõ tiiếng của mình khi thoại thôi, còn tiếng của phía bên kia thì khá nhỏ. Nhưng nếu nghe lại cuộc gọi bằng tai nghe thì rất rõ cả hai chiều.
Các bác có thể DL bản dùng thử tại đây. Phần còn lại thì PM cho mình (mình vừa bị VMEP ban nick 3 ngày trước Tết, run lắm:D :D :D )
http://www.vitotechnology.com/en/products/audionotes.html

PinkSun01

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2007 lúc 10:53
1. Vào Menu -> Recording, tích chọn Call Autorecord. Thế là nó tự kích hoạt mỗi khi SR

2. Ghi vào thẻ nhớ: Menu -> Recording -> Recording to (tích chọn) Storage Card

3. Chọn phím cứng kích hoạt (không phải để ghi âm cuộc gọi mà chỉ để ghi âm bình thường, Phần ghi âm cuộc gọi tự động kích hoạt): Menu -> Recording -> Qick record, Chọn phím thuận lợi nhất (sao cho khi cần ghi âm bí mật chỉ cần thò tay vào túi là bấm được phím để kích hoạt chức năng ghi âm)

Đã PM cho các bác quan tâm. Chúc vui

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2007 lúc 20:02
Vừa đi làm về, đã PM cho các bác để lại lời nhắn. Đầy đủ cả:D :D :D
Qua một ngày dùng cái bản v1.25 thấy tuyệt vời: Tự động ghi âm khi có cuộc gọi đến và đi; chức năng đặt phím cứng để kích hoạt ghi âm chuyên nghiệp (dùng khi cần, ví dụ, ghi âm trộm chẳng hạn:D :D :D ), và tuyệt nhất là nó cho phép ghi âm trực tiếp sang thẻ nhớ.
Tất nhiên là chỉ nghe rõ tiiếng của mình khi thoại thôi, còn tiếng của phía bên kia thì khá nhỏ. Nhưng nếu nghe lại cuộc gọi bằng tai nghe thì rất rõ cả hai chiều.
Các bác có thể DL bản dùng thử tại đây. Phần còn lại thì PM cho mình (mình vừa bị VMEP ban nick 3 ngày trước Tết, run lắm:D :D :D )
http://www.vitotechnology.com/en/products/audionotes.html
xin hỏi có phần mềm nào ghi âm mà nghe rõ 2 chiều không, mình sử dụng PM recorder nhưng nghe có giọng mình không hà, đeo phone vô thì giọng bên kia sè sè không ngheđược gì cả

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday