VMEP cho em hỏi tí??????

Các thớt khác của minh84
Status
Không mở trả lời sau này.

minh84

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng chín 2007 lúc 18:28
VMEP cho em hỏi tí, em là thành viên mới nên cũng ko hiểu luật lắm, nhưng bài của em co phải mang tính phá hoại j đâu mà cũng bị xóa là sao? bài về VGA laptop ý mà??????????????????????????????????????????? bác đọc mấy bài ở dưới mà xem, còn ko đủ thông tin trả lời cho Blueghost, bác thì trả lời ko rõ ràng vào nội dung câu hỏi, bác thì bảo "nâng cấp được chết liền" em ko hiểu mấy bác ý port bài lên làm j ma ko bị xóa.
Em xin bác 1 lời giải thích, còn biết lần sau

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 23:04
VMEP cho em hỏi tí, em là thành viên mới nên cũng ko hiểu luật lắm, nhưng bài của em co phải mang tính phá hoại j đâu mà cũng bị xóa là sao? bài về VGA laptop ý mà??????????????????????????????????????????? bác đọc mấy bài ở dưới mà xem, còn ko đủ thông tin trả lời cho Blueghost, bác thì trả lời ko rõ ràng vào nội dung câu hỏi, bác thì bảo "nâng cấp được chết liền" em ko hiểu mấy bác ý port bài lên làm j ma ko bị xóa.
Em xin bác 1 lời giải thích, còn biết lần sau
Khi ĐHV duyệt bài, nếu cảm thấy có dấu hiệu Spam từ thành viên thì chỉ cần kích vào hồ sơ của thành viên----> Tìm những bài viết của họ. Vì Bạn là thành viên mới nên tôi sẽ chỉ xoá bài nhắc nhở. Nếu bạn gặp trường hợp Spam vui lòng dùng chức năng Bad Post ( Tam giác đỏ phía dưới nick mỗi thành viên) để thông báo cho chúng tôi---> Chân thành cám ơn Bạn. Mong Bạn có nhiều đóng góp cho HHVN nhiều hơn
Đơn cử 1 số bài bị xoá của bạn:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday