Vỡ mà hình O2s

holyboss

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng năm 2007 lúc 01:11
Em vừa nằm trên giường, chẳng may giằng tay 1 phát, rơi cái O2s xuống nền nhà, bị nứt 1 đoạn, từ dứoi chân lên mạn phải, gốc cách mép phải 0,7 cm, đầu kia cách chân màn hình 1,5 cm, bây h chọt vào góc đấy toàn bị lệch hơn 1cm, em aglin màn hình ko đc, nó cứ làm sao ấy. Bây h thay màn thì hết bao nhiêu ạ? có cách nào khắc phục đc ko ạh? Em cáu quá, xót quá. Giúp em với.....................

14 Tháng năm 2007 lúc 02:14
Em vừa nằm trên giường, chẳng may giằng tay 1 phát, rơi cái O2s xuống nền nhà, bị nứt 1 đoạn, từ dứoi chân lên mạn phải, gốc cách mép phải 0,7 cm, đầu kia cách chân màn hình 1,5 cm, bây h chọt vào góc đấy toàn bị lệch hơn 1cm, em aglin màn hình ko đc, nó cứ làm sao ấy. Bây h thay màn thì hết bao nhiêu ạ? có cách nào khắc phục đc ko ạh? Em cáu quá, xót quá. Giúp em với.....................
Nếu nhẹ thì thay phần cảm ứng, còn nặng thì thay cả LCD nữa.
Bạn dùng chức năng search để tìm được địa chỉ uy tín nhé.

14 Tháng năm 2007 lúc 08:46
tình trang như bác nói thì theo em chỉ bị vỡ cảm ứng thôi

vẫn may chán bác ạ....200k là ok

gọi cho em ngay nếu cần:D :D :D :D

http://handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=53404

tdmavth175

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 17:57
tình trang như bác nói thì theo em chỉ bị vỡ cảm ứng thôi

vẫn may chán bác ạ....200k là ok

gọi cho em ngay nếu cần:D :D :D :D

http://handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=53404
bác này hay kiếm chác trên diễn đàn quá. bác ấy là thợ sửa l.... mà.
mời bác qua 88 trần hưng đạo đảm bảo là thay rẻ nhất đất hà nội(kể cả cảm ứng hay màn hình)

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng năm 2007 lúc 22:19
Chắc là tiêu luôn rùi bác ah. Theo em thì mua con mới luôn.
bác nói tiêu luôn nghĩa là sao,em thấy cùng lắm chỉ tiêu phần cảm ứng thôi ạh,em newbie kô thể hiểu được,hay là bác là dân buôn nước hoa,thuộc dạng đại gia và sợ máy của mình mất zin nên nói thế,theo em giá của một chiếc ppc mới hiện tại trung bình từ 6t đến 17t,trong khi đó hiện nay giá thành của một cái màn hình cảu ppc ;à kô quá cao như ngày trước nữa,vậy có hề gì khi bác phải bỏ ra một số tiền lớn hơn rất nhiều lần trong khi đó máy vẫn chỉ có thế

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday