BÀI VIẾT Vợ thứ 6: 7290 Cincinnati Bell ra mắt ace handheld..

TRUC DAO

Handheld.vn
Staff member
GÂY DỰNG
Mình vừa cưới vợ thứ 6, em 7290 Cincinnati Bell này là của hqviet từ HN ship vào. Hôm nay CN show em vợ thứ 6 này cho ae xem nha..:)
Đây là hình ảnh của em nó, mình rất thích để đồng hồ chờ này thay cho khóa màn hình:

Chất lượng em này thì khỏi bàn, trước đây mình cứ nghĩ dòng BB 72xx loa thoại rất nhỏ vì mình có em 7230 loa thoại quá nhỏ nhưng khi cầm em 7290 này trên tay thì khác hẳn, loa thoại nghe rất lớn.
Mặt sau em nó nhìn cũng rất mượt mà:

Dòng 72xx này được thiết kế mặt sau cong lượn rất nghệ thuật, mình mê những đường cong chết người này lắm...:p
Và đây là bên hông em ấy, nhìn cũng cong lượn và hấp dẫn đến mê người..:D:

Lột đồ em ấy ra để xem bên trong thế nào..:)chỉ tiếc là màn hình không full, nhưng theo cảm nhận của mình thì màn hình nhìn rất mịn màng tuy không được sáng bằng dòng 87xx (mình rất thích đọc ebook trên 7290 không cần đèn hình, rất giống với công nghệ e-ink của kindle).

Sự kết hợp kỳ diệu giữa RIM và APPLE:

Đại gia đình RIM, APPLE, SONY ERICSSON:

Mình đang tập tành cho thằng nhóc 6 tháng tuổi của mình khám phá BlackBerry:

Chúc ace handheld bắt đầu ngày mới vui khỏe, hạnh phúc...:)

TRUC DAO

Handheld.vn
Staff member
GÂY DỰNG
Em 7290 này có lẻ vỏ zin vì mình đã tháo ra kiểm tra rồi...:) Thật ra thì cũng 1 phần do nhìn trên ảnh nên em nó mới long lanh thế, chứ ở ngoài cũng bình thường..;)!

achiles1407

NHẬP HỘI
máy mới tinh, em này mà xài ko tỳ vết thì em cũng chịu. Nhiều khi long lanh quá thì nghi nghi

TRUC DAO

Handheld.vn
Staff member
GÂY DỰNG
Nhin em no tren hinh the thoi, chu o ngoai cung binh thuong..:)
Minh vua cuoi vo thu 7..;) 7290 Movista. Hom nao ranh cho e no trinh dien ae..:)!

kenu97

osin công nghệ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chưa từng nhìn 1 con 7290 nào nuột nà như của bác.
Nhìn mê mẩn thật

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...