Vụ Hoài Linh im lặng tiền từ thiện

Các thớt khác của kh@nhteo1911

kh@nhteo1911

NHẬP HỘI
Góc nhìn của các bác về vụ Hoài Linh - Nguyễn Phương Hằng ra sao ạ.
Liệu Hoài Linh có phải người đánh đổi cả sự nghiệp lấy chục tỉ tiền ủng hộ ko

khong_co_tien

Khố rách áo ôm
GẮN KẾT
Bên ô phân chém ác liệt, bên đây có vẻ ko hạo gu :)

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Những vụ liên quan đến showbiz cá nhân tôi ko quan tâm lắm. Gần đây có việc chị Hằng livestream, thấy phức tạp lằng nhằng nhiều thành phần quá. Thôi, next

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Riêng chuyện từ thiện. Thì nếu ko có điều kiện thì dứt khoát không làm. HHVN đã có thành viên từng hỏi việc này, các bạn cần hiểu rằng nếu ko có đủ điều kiện, thì cho dù có tâm, cũng khó lòng mà thực hiện được. Làm được 1 lần, chứ không thể làm suốt được. Việc bao đồng, việc người nghèo, làm mãi ko hết đâu, hãy tự lo cho mình trước, như vậy là đã lo cho xã hội nhiều rồi, các việc khác có Đảng, Chính phủ lo.

khong_co_tien

Khố rách áo ôm
GẮN KẾT
Những vụ liên quan đến showbiz cá nhân tôi ko quan tâm lắm. Gần đây có việc chị Hằng livestream, thấy phức tạp lằng nhằng nhiều thành phần quá. Thôi, next
Mới đầu e cũng thấy như cụ, nhưng sau thấy bà này bóc phốt nhiều cái thối của sâu bitch chuẩn lắm vì bà ta dám bỏ tiền ra thu thập chứng cớ để “đập” một vài đứa nghệ sĩ quái đản, lời bà ấy nói và chứng cứ có tính thuyết phục nên ko phải ngẫu nhiên anh 3Tam cảm ơn vì bán được tivi đột biến, lượng coi dồn vào 18h30’ tối t3,7 ttawng kỉ lục 400k người.

kh@nhteo1911

NHẬP HỘI
Riêng chuyện từ thiện. Thì nếu ko có điều kiện thì dứt khoát không làm. HHVN đã có thành viên từng hỏi việc này, các bạn cần hiểu rằng nếu ko có đủ điều kiện, thì cho dù có tâm, cũng khó lòng mà thực hiện được. Làm được 1 lần, chứ không thể làm suốt được. Việc bao đồng, việc người nghèo, làm mãi ko hết đâu, hãy tự lo cho mình trước, như vậy là đã lo cho xã hội nhiều rồi, các việc khác có Đảng, Chính phủ lo.
Đồng ý với bác ! Làm từ thiện cần chuyên nghiệp, và rõ ràng. Còn kiểu hời hợt thì tốt nhất đừng làm, lo cho bẩn thân tốt cái đã.

Binla

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi thì không bỏ mấy tiếng đồng hồ xem 1 người đi nói xấu người khác được, mà giọng lại còn choe chóe không hay nữa. Xem xong chẳng học hỏi được cái gì cho bản thân.
Nên cũng thôi next luôn

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình thắng đấu giá thắng đấu giá từ 2/7 ở post này:

Đã than ...