Vui buồn trong lúc Server HHVN tạm ngừng hoạt động

Các thớt khác của bad

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tám 2007 lúc 09:08
Mấy ngày hôm nay Server HHVN tạm nghỉ để chuyển địa điểm, đang buồn bực chân tay thì nhận được tin bài viết trong Blog của nhà em được "ai đó" đăng trên Vnexpress. :)
Mời các bác đọc qua

http://vnexpress.net/Vietnam/Ban-doc-viet/Doi-song/2007/07/3B9F8B27/

Một tin thì lại không liên quan đến việc trên đó là về bài viết này, làm em hơi buồn tí tí.

http://www.sggp.org.vn/SGGP12h/2007/7/113308/

Trước đây cũng đã có một vài bài viết về vấn đề này, các bác có thể đọc qua để hiểu vấn đề hơn

- Bài 1

- Bài 2

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tám 2007 lúc 09:25
HHVN down làm cho một số dân tình (nho nhỏ) chạy qua Tinh tế he he he, lưu ý bác nào chạy qua rồi nhớ nán lại ít chút đừng chạy về hết nha :D :D :D

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tám 2007 lúc 10:32
Thôi bác nào lỡ thích chơi như bác BAD thì chịu khó sang nước ngoài đi, còn nếu muốn hợp pháp thì phải vận động chính sách lâu dài, chứ nếu bị cấm rồi mà vẫn ráng chơi thì nhiều khi ... tiền án tiền sự như chơi, mất cả handheldvn thì khốn :D
Ngày xưa thằng trẻ con nào mà chẳng thích pằng pằng, cũng một phần tại mình nhiều phim chiến tranh quá.

emgaixinhxinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng tám 2007 lúc 18:58
HHVN down làm cho một số dân tình (nho nhỏ) chạy qua Tinh tế he he he, lưu ý bác nào chạy qua rồi nhớ nán lại ít chút đừng chạy về hết nha :D :D :D
Anh này quảng cáo ghê quá.
Em giờ cũng hay sang tinhte.com đọc tin. Tin tức nhiều nhưng mua bán thì chưa đông như HHVN của mình.

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tám 2007 lúc 00:10
chơi cái này cũng vui lắm,em đang tập chơi nè,đồ của nó cũng đắt chả kém j đồ hitech nhưng được cái relax lắm

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tám 2007 lúc 08:08
He he. HHVN của mình hay chuyển server thật đấy. Chán :D:D:D
:) Chưa xong đâu bạn ạ. Còn phải tiếp tục chán vài lần nữa

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday