Vwebfilter là virus hay là gì thế các bác ưi?

Các thớt khác của MThandheld

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 14:16
máy em bị vwebfilter, chẳng biết xóa ra thế nào? mà ko biết nó là virus hay là lọc web nữa khi em mở firefox lên tầm 1 lúc thì tự động đóng lại của em!???:confused:

cái này nằm khi khởi động cùng window làm như máy chậm chậm lại:( :( bị treo nửa :(

này thì trong regedit

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 16:04
http://www.google.com/search?ie=UTF-8&oe=UTF-8&sourceid=navclient&gfns=1&q=vwebfilter

Chỉ mất có 2 giây với Google thôi mà sao anh không chịu tìm kiếm nhỉ?

Có một cái nữa là cái phần mềm này chỉ tự động đóng trình duyệt nếu anh vào những trang "ấy ấy" thôi :p
oài quên vào google bác à! em cũng chịu khó lắm rùi chứ đầu lười nhát gì đâu nếu ko đâu có ngâm cứu để print screen up đây nhờ mấy bác chẩn bệnh pc của em, hix phần mềm thì nhiều vô kể chẳng biết đường đâu mà lần...
mà "ấy ấy ;)" thì cũng thỉnh thoảng kakaka ai vào net mà chẵng thế.... nhưng em ít ngó mấy cái links bậy chắt tai đi vắng thằng em nó mò khổ thật:confused:
Thanks bác cho cái links google xem lại cũng hay ra phết nhưng em lại ko khoái đang tìm uninstall bỏ nó ra

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 16:19
oài quên vào google bác à! em cũng chịu khó lắm rùi chứ đầu lười nhát gì đâu nếu ko đâu có ngâm cứu để print screen up đây nhờ mấy bác chẩn bệnh pc của em, hix phần mềm thì nhiều vô kể chẳng biết đường đâu mà lần...
mà "ấy ấy ;)" thì cũng thỉnh thoảng kakaka ai vào net mà chẵng thế.... nhưng em ít ngó mấy cái links bậy chắt tai đi vắng thằng em nó mò khổ thật:confused:
Thanks bác cho cái links google xem lại cũng hay ra phết nhưng em lại ko khoái đang tìm uninstall bỏ nó ra
Này thì Uninstall :D
http://www.google.com/search?hl=en&q=vwebfilter+uninstall&btnG=Search

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau quãng thời gian nghỉ ngơi, vui chơi ngày hè, khi những chùm hoa phượng cuối cùng rời cành cũng là lúc học sinh khắp cả nước chào đón một năm học mới với nhiều niềm vui, kết quả học tập thật tốt.
Hòa chung không khí hân hoan đó, Hinlet Fashion[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday