Wallpaper cho PC

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2007 lúc 08:38
Em đang cần mấy cái wallpaper skull để đón năm mới:eek:. Không biết có bác nào có link cụ thể thì xin chỉ em với ạ. Em chỉ cần skull 3D thật đẹp thôi ạ, em search hoài mà không thấy hàng hiếm này, toàn mấy cái skull thật:D xấu quá. Nếu mà wallpaper có độ phân giải cao thì càng tốt ạ (1600x1200 là ok ạ) Xin cảm ơn các bác nhiều lắm:)

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2007 lúc 09:55
Em đang cần mấy cái wallpaper skull để đón năm mới:eek:. Không biết có bác nào có link cụ thể thì xin chỉ em với ạ. Em chỉ cần skull 3D thật đẹp thôi ạ, em search hoài mà không thấy hàng hiếm này, toàn mấy cái skull thật:D xấu quá. Nếu mà wallpaper có độ phân giải cao thì càng tốt ạ (1600x1200 là ok ạ) Xin cảm ơn các bác nhiều lắm:)
thử vào đây xem
http://mota.ru/images.php?path=3d

kdragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2007 lúc 12:19
vào devianart thiếu giề :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday