Wallpaper cho PC

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2007 lúc 08:38
Em đang cần mấy cái wallpaper skull để đón năm mới:eek:. Không biết có bác nào có link cụ thể thì xin chỉ em với ạ. Em chỉ cần skull 3D thật đẹp thôi ạ, em search hoài mà không thấy hàng hiếm này, toàn mấy cái skull thật:D xấu quá. Nếu mà wallpaper có độ phân giải cao thì càng tốt ạ (1600x1200 là ok ạ) Xin cảm ơn các bác nhiều lắm:)

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2007 lúc 09:55
Em đang cần mấy cái wallpaper skull để đón năm mới:eek:. Không biết có bác nào có link cụ thể thì xin chỉ em với ạ. Em chỉ cần skull 3D thật đẹp thôi ạ, em search hoài mà không thấy hàng hiếm này, toàn mấy cái skull thật:D xấu quá. Nếu mà wallpaper có độ phân giải cao thì càng tốt ạ (1600x1200 là ok ạ) Xin cảm ơn các bác nhiều lắm:)
thử vào đây xem
http://mota.ru/images.php?path=3d

kdragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2007 lúc 12:19
vào devianart thiếu giề :D

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday