wallpapers và screensaver

Các thớt khác của bathanh72

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tư 2007 lúc 10:18
Mình vừa được người bạn chỉ một cái trang web là www.magentic.com vào đó download cái chương trình của nó về sau đó download wallpapers và cả sceensaver nửa. các bạn sẻ thấy rất ngạc nhiên. mình đã thử rồi hay và đẹp lắm tất cả đều free 100%

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tư 2007 lúc 11:37
vào www.mota.ru nhiều lắm đủ kích cở màn hình.

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tư 2007 lúc 11:45
trang web này nó chỉ là hình nhỏ thôi nhưng nó có cái phần mềm hay sao ấy nên khi chạy nó nó bung hình ra đẹp lắm chứ hình của nó kích cở có chút xíu hà

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 16:44
Mình vừa được người bạn chỉ một cái trang web là www.magentic.com vào đó download cái chương trình của nó về sau đó download wallpapers và cả sceensaver nửa. các bạn sẻ thấy rất ngạc nhiên. mình đã thử rồi hay và đẹp lắm tất cả đều free 100%
Em thấy nó chỉ cho mình down wallpaper chứ đâu có gì đâu anh? Hay là nó có thêm chức năng gì hay nữa?Em thấy nó chỉ link tới trang của nó là giỏi thôi hihi

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 20:27
Em thấy nó chỉ cho mình down wallpaper chứ đâu có gì đâu anh? Hay là nó có thêm chức năng gì hay nữa?Em thấy nó chỉ link tới trang của nó là giỏi thôi hihi
Thì nó chỉ trang cho mình download về rồi set thành wallpaper. chủ yếu chịu khó ngồi dịch tí xíu tiếng anh là hiểu được thì đẹp lắm chứ nhất là screensaver

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tư 2007 lúc 10:40
Đúng là quá đẹp, nhất là cái mảng screen saver. Đẹp cực kì. Mà cái này nó copy 1 đoạn phim rồi convert lại dạng image hay là nó tự thiết kế mấy cái này ta. Nếu nó tự thiết kế được thì nó quả là thiên tài. Máy của em giờ cứ là lung linh. Thanh anh batthanh nhieu lắm ạ. Bông tuyết cho anh cái hehe

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod,
Em nhờ các mod xử lý hộ em ông thần tứ quý 0 bận suốt ngày này với ạ. Em hết kiên nhẫn rồi, gọi/sms đều được nhưng hẹn lần này lần khác. Uy tín ko đáng giá mấy trăm ngàn.
Em cảm ơn các mod.
https://www.handheld.com.vn/threads/f ...
Lazada Vietnam Master card on Monday