Web để up ảnh

Các thớt khác của nghiemhung

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trước em dùng Photobucket để up ảnh lên cho các bác xem. Giờ không thể vào được, vậy có bác nào biết còn trang nào khác nữa không thì chỉ em với.

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác vào trang www.albumtown.com đi

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thank các bác. Albumtown chạy rất nhanh, tuy nhiên em cần cái site có chức năng như PhotoBucket cơ

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nqp said:
Dùng tạm cái này đi , nhanh hơn photobucket nhưng hình như chỉ cho lưu ảnh lại 1 tuần à :
http://imagesXXXX.us/

nqp
không phải lưu lại một tuần đâu, chẳng biết tới bao lâu nữa vì có cái em post lên cũng vài tháng mà nó vẫn còn đó.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vừa thử xong bác ạ, nó cứ nhẩy vào cái trang nào ấy. Không phải trang để up ảnh cho các bác

nad

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác chỉ cần up ảnh đơn lẻ à? Thế thì em kô biết nhưng nếu các bác định up cả 1 slideshow thì vào www.photodex.com mà up, hay lắm. Dùng chương trình proshow của chính nó để tạo slideshow, sau đó up lên, xem thích lắm.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nad said:
Các bác chỉ cần up ảnh đơn lẻ à? Thế thì em kô biết nhưng nếu các bác định up cả 1 slideshow thì vào www.photodex.com mà up, hay lắm. Dùng chương trình proshow của chính nó để tạo slideshow, sau đó up lên, xem thích lắm.

Nói như này cho dễ này. Em muốn up một số ảnh lên Handheldvn, như đã biết ta phải có cái web nào đó để ta đặt "nhờ" cái ảnh vào đó. Khi viết bài trên HH muốn đưa cái ảnh đó vào thì copy đường link của ảnh mà ta đã đặt "nhờ" trên cái Web kia vào.

Đại khái thế, từ trước đến giờ em làm việc đó trên Photobucket nhưng không hiểu sao hôm nay em không vào được nên muốn hỏi cái web khác có chức năng tương tự.

Muốn up 2 cái ảnh của Sen cafe cho các bác biết thôi mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.