WI FI gia đình

Các thớt khác của thienthan_rangsun
27 Tháng một 2008 lúc 16:22
Tình hình thế này ạ,em có nhu cầu gấp cần lắp wifi ở nhà,vì dây lằng nhằng khó chịu quá,nhà lại nhiều phòng.
Nên em qua đây hỏi ý kiến các cô các chú các anh các chị và các bạn xem đi mua cục phát wifi j đó ntn,cho nhà 5 tầng gì gì đó,nhưng chỉ cần sóng 3 tầng thôi cũng được.
Em dùng adsl Viettel,ai có kinh nghiệm hướng dẫn em cụ thể nhé,cả giá cả nữa.
Cám ơn các bác nhiều ạ

27 Tháng một 2008 lúc 16:50
Vào đây xem thử Actiontec GT701-WG nếu chưa có modem và thích gọn nhẹ, muốn AP riêng thì BELKIN Repeater Wireless AP 54G Plus (hh review) hoặc Linksys Wireless-G Broadband Router /w 4 port Switch WRT54G có bán ở 33 Nguyễn Đình Chiểu, HN

Giá same nhau ~ 600k

Nhà đang dùng con Actiontec GT701-WG, trông hơi đểu đểu nhưng chưa thấy lỗi + mát hơn thằng Linksys 11Mb cũ.

Ah, post nhầm chỗ rồi

yan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2008 lúc 17:09
Tình hình thế này ạ,em có nhu cầu gấp cần lắp wifi ở nhà,vì dây lằng nhằng khó chịu quá,nhà lại nhiều phòng.
Nên em qua đây hỏi ý kiến các cô các chú các anh các chị và các bạn xem đi mua cục phát wifi j đó ntn,cho nhà 5 tầng gì gì đó,nhưng chỉ cần sóng 3 tầng thôi cũng được.
Em dùng adsl Viettel,ai có kinh nghiệm hướng dẫn em cụ thể nhé,cả giá cả nữa.
Cám ơn các bác nhiều ạ
Mua cái AP LinkSys là ngon rồi, nếu cần cắm thêm cả desktop nữa thì chú ý cái cổng LAN của modem hoặc AP....đặt AP chỗ cầu thang là chuẩn nhất.

À nhà còn phòng nào trống ko em ???....Cửa số phòng em hướng nào vậy ???

toan1101

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2008 lúc 17:20
Mua cái AP LinkSys là ngon rồi, nếu cần cắm thêm cả desktop nữa thì chú ý cái cổng LAN của modem hoặc AP....đặt AP chỗ cầu thang là chuẩn nhất.

À nhà còn phòng nào trống ko em ???....Cửa số phòng em hướng nào vậy ???
chắc anh yan gần nhà anh thienthan_rangsun đây nè :D

tính kêu để nguyên cửa sổ phải ko anh :D

hihiiiii

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2008 lúc 17:52
Sáng nay em Trang lên VTV3 nhé. Anh Post bài chúc mừng bị MOD xóa mất vì lạc BOX.

Tết này định ko về nhà hay sao mà lắp Y5 hả em ? Anh cũng tính mua 1 cái Wi-Fi nữa đẩy cái cũ cho người nhà. Theo ý kiến các anh em thì mua LinkSys là đúng rồi đó.

kkk

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2008 lúc 21:55
Các bác ấy nói đúng rồi đấy em gái ,cứ Linksys 2 râu mà sài .Anh đang có 2 cái mới kính coong nếu cần thì anh để lại :D(không dám ghi là bán vì sợ mod bannick tội rao bán hàng hóa trong này:d)

27 Tháng một 2008 lúc 23:43
Dạ,cám ơn các bác nhiều,để mai em lọ mọ đi mua luôn

@bác Yan:nhà em phòng ko nhiều lắm,nhưng cũng thừa đấy,mà nhiều cửa sổ,em cũng chả biết hướng nào luôn.
Bộ ko phải bác định gài bom nhà em đấy hả?

@anh Thế Anh:lên tv nhìn xấu mù anh nhắc làm gì cho xấu hổ,hic

@hp_mylove:dạ,thế anh em mình pm cho nhau ná

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng một 2008 lúc 23:55
Bác Trung cho em đi off với. Em cũng có AP dư nàm tiện thể em lấy luôn DVD-RW Ext. ná. :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
cao vũ linh HANDHELD CAFÉ 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday