wifi cua Iphone 3gs

blacklightting

GÂY DỰNG
Em mua con IP 3gs được khoảng hơn 1 tháng, lúc đầu sau khi unlock xong thì dùng wifi ngon lành, được khoảng nửa tháng thì lúc được lúc không (đều dùng wifi tại nhà), đến hôm nay thì teo hẳn wifi rồi, bác nào nào có cao kiến gì không bảo em với.

blacklightting

GÂY DỰNG
đầu tiên bsc vào setting -->General-->About-->kéo xuống nhìn thấy dòng Serial Number ví dụ: 87945BDT3NR cái này là tuần 45 đó bạn........................
Bác ơi, giờ ăn táo rồi xem thế nào đây, thôi để mai em mang ra hàng vậy, sau vụ này tự nhiên thấy ghét TÁO thế.

buiduc_hung

BadBoy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác có cài pdanet ko? nếu có thì vào pdanet tắt nó đi rồi test lại nhé! tại pdanet nó tự động cấp IP cho Iphone nên nếu vừa bật pdanet và vừa connect wifi thì nó sẽ bị đụng IP

tandaiduong

GÂY DỰNG
mình còn thấy có bệnh là ko có wifi rồi tắt máy hết ngay,xong rồi bị lại và cứ tắt máy nữa,theo mình thì thử chạy thử bãn custom 3.1.2 đi,có thể hết hẳn luôn đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo lộ trình sóng 2G sẽ cắt vào đầu 2023! Thông tin em nghe còn mơ hồ quá, tiếc nuối mấy con máy cỏ 2G nhìn chúng nó nhiều cảm xúc quá mặc dù bỏ sim vào dùng quá bất tiện thời điểm này..
Các anh còn lưu giữ sưu tầm show lên ae trym ngưỡng nào :roll ...