Wifi - O2 Neo giúp với!!!

datnpmoj

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác phải nói rõ từ đầu là từ chỗ nào, từ khi cài ứng dụng hay từ lúc up rom thì mọi người mới có thể cho hướng giải quyết cụ thể hơn chứ:p

Thì thấy bác ấy bảo là cài Wifi còn gì, cứ bắt bẻ nhau mãi
Làm thế này:
vào phần add new modem:
nhập: vinaphone, next: nhập: m3-world, next, nhập: pass và name: mms. Finish,vào edit proxy, nhập: server: 10.1.10.46, port: 8000
Cách trên áp dụng cho vinaphone, các mạng khác chắc tương tự

Wifi thì đâu cần cài đặt gì đâu bạn ơi, cứ tới các quán cafe có Wifi, mở Com Manager, rồi bật chức năng Wifi từ O2 lên, sẽ nhận được mạng thôi, sau đó cứ mở Internet Explore lên và lướt web...thế thôi

datnpmoj

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
OK mình hiểu rồi, ngòai những gì các bạn đã hướng dẫn mình xin lưu ý một chi tiết nhỏ thôi nhưng quan trọng
bạn vào Start / Settings / Connection / connection / Advanced / Select Networks rồi chọn cả 2 mục là My Work Network, sau đó ok thì khi kết nối wifi mới được.
Chúc may mắn

Con Neo của em kết nối wifi vẫn ngon tự dưng hôm trước em nghịc cái gì mà hôm nay bật IE lên thì nó toàn báo "The address is not valid. Check the address and try again" là bị làm sao. Có bác nào biết giúp em cach khắc phục với .Thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

mình làm nghệ thuật nên có rất nhiều đồ biểu diễn rồi nên giờ có 2 chiếc giày hiệu ALDO mới 100% không dùng đến thanh lý cho bạn nào có nhu cầu.
đến thử đảm bảo thích ngay lập tức vì rất đẹp.
giá new chiếc bạc đen : 2tr650k mình thanh lý 1tr650k
giá ...
Lazada Vietnam Master card on Monday