Wifi - O2 Neo - Please help me!!!!!

17 Tháng bảy 2007 lúc 17:27
Các anh ơi cái Neo của em đang hoạt động BT. Wifi vẫn sử dụng BT nhưng tự dưng hôm nọ trong luc sync với PC em táy máy vào thử Web thế là từ đấy chỉ khi nào sync vs PC thì mới vào net đc còn ra ngoài WIFI thì nó cứ báo là " Cannot connect with current connection settings ". Em nghĩ là nó bị chỉnh lại thông số j` đấy mà tìm mãi ko ra. Anh nào biết hướng dẫn em hộ kái đc ko a???
Tiện thể các anh dạy em luôn cách HArd Reset thì tốt quá - Em cám ơn
:( :( :(

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng bảy 2007 lúc 13:57
Không connect được wifi thì bạn thử vào trong wifi setting, remove cái SSID mà bạn không connect lại thử xem, bạn đã thử connect ở chỗ khác chưa.
Hard reset cho Neo có thể làm bằng cách dùng bút ấn vào lỗ soft reset sau đó ấn nút nguồn.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng bảy 2007 lúc 19:12
Không connect được wifi thì bạn thử vào trong wifi setting, remove cái SSID mà bạn không connect lại thử xem, bạn đã thử connect ở chỗ khác chưa.
Hard reset cho Neo có thể làm bằng cách dùng bút ấn vào lỗ soft reset sau đó ấn nút nguồn.
Anh ơi tức là giữ bút ở nút Soft Reset xong mới ấn nguồn hay la` ấn kả 2 nút cùng 1 lúc a ???
Em ấn bút vào Soft Reset xong ấn nguồn thì chỉ thấy nó Reset như BT thôi a.
Bác pires nhầm nhọt rui :D,HR cho dòng Prophet là giữ Voice dial + Camera + Softreset, thả softreset ra trước và giữ nguyên 3 phím kia cho đến khi màn hình hiện lên xác nhận. Bấm phím "Send" để xác nhận việc hardreset. (Phím Send là phím Call) cơ mà :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Châu Âu sắp sửa ban hành GDPR. Đây là tất cả những thông tin bạn cần biết.

Vào ngày 25 tháng 5 năm 2018 này, GDPR sẽ chính thức có hiệu lực trên toàn Châu Âu và toàn bộ các công ty dù lớn hay nhỏ cũng đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday