Wifi trong Atom

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 17:27
Chào các Bác , mình đã vào settings/connections/wireless Manager/wifi setting nhưng không thấy được on/off chổ nào.

Các Bác giúp mình với
chỉ cần click vào biểu tượng thì nó sẽ mở wifi thôi mà bác, đâu có nút on/off gì đâu chứ.....

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 19:10
Bác dùng WM6 up cho Atom thường phải ko ? Có thể bản ROM cook mà bạn đang dùng bị lỗi wireless manager đó(thấy mấy bác trên xdadevelopter cũng bị lỗi này). Bạn nên up bản mới nhất, bản mới nhất mà tôi đang xài đã được fix lỗi này.

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng chín 2007 lúc 01:02
Bác thử hardreset lại phát coi sao, hardreset bằng cách ấn giữ nút power đồng thời lấy bút chọt vào lỗ softreset. Ko được thì up lại ROM thử xem, mà máy bác bảo hành chính hãng thì nếu sau khi Hardreset ko được thì mang ra Rồng thái bình duơng bảo hành, nó nằm trên đường Điện Biên Phủ ý.

22 Tháng chín 2007 lúc 09:39
Ko phải HR hay gì đâu.
Bệnh này như bác trên có nói, đó là do bản Rom Test WM6 của Atom.
Hiện tại bây giờ đã có bản Rom mới fix lỗi wifi trên.
Bác vào www.xda-developers.com down về, đã có bản fix lỗi trên.
Chúc vui!

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng chín 2007 lúc 00:25
Ko phải HR hay gì đâu.
Bệnh này như bác trên có nói, đó là do bản Rom Test WM6 của Atom.
Hiện tại bây giờ đã có bản Rom mới fix lỗi wifi trên.
Bác vào www.xda-developers.com down về, đã có bản fix lỗi trên.
Chúc vui!
HR là em nói cho các bác mà bị xóa mất bài rùi đó, chứ ko phải bác chủ topic này. hihi
Bác chủ topic qua khu vực dành riêng cho Atom, có link down bản ROM cook mới nhất, down về up thử coi. Chúc vui.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday