Win Vista bị lỗi IE thì làm thế nào ?

23 Tháng bảy 2007 lúc 08:03
Các bác cho em hỏi cái laptop của em xử dụng win Vista có bản quyền nhưng không biết sao bây giờ khi em mở chương trình IE thì bình thường nhưng khi em muốn Downloading 1 chương trình nào trong đó thì web hiện ra bảng checking online và thoát ra ngoài IE luôn, không biết tại sao ? bác nào biết xin chỉ giáo, cám ơn các bác.:)

23 Tháng bảy 2007 lúc 15:44
Trướng hợp này mình cũng bị 1 lần rồi dù đã vọc muốn banh máy nhưng vẫn không khắc phục được đành recovery lại thì OK.:D:D:D:D
Trời bác này xúi dại quá, recovery lại rồi cài lại chương trình..... chắc tốn vài tiếng chứ ko chơi à. :D
Nếu bác có bản ghots thì ghost lại nhanh hơn, kiểm tra lại chương trình hỗ trợ download nào đang chạy mà bị lỗi ko?

hoapaul

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng bảy 2007 lúc 08:22
:) Cám ơn các bác đã trả lời giúp em,nhưng cũng chưa khắc phục được em đành cài thêm chương Opera để khi nào cần dow thì lấy ra sài
Mình cũng từng gặp trường hợp như bạn rồi! Theo mình, 1 là do phần mềm download không thích hợp với win Vista, 2 là do phần mềm antivirus của bạn. Mình từng cài Gygaget để tăng tốc download nhưng bị lỗi đó, gỡ ra, cài cái IDM thì Ok! Bạn thử xem!!!

24 Tháng bảy 2007 lúc 13:13
Cám ơn bạn

Mình cũng từng gặp trường hợp như bạn rồi! Theo mình, 1 là do phần mềm download không thích hợp với win Vista, 2 là do phần mềm antivirus của bạn. Mình từng cài Gygaget để tăng tốc download nhưng bị lỗi đó, gỡ ra, cài cái IDM thì Ok! Bạn thử xem!!!
Mình sài chương trình Gigaget hổ trợ dowload để mình gở bỏ xem sao,cám ơn bạn nhe:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple là một trong những công ty hùng mạnh nhất cả về tiềm lực tài chính cũng như danh tiếng trên toàn thế giới, vậy nên người ta cũng chẳng lấy gì làm ngạc nhiên lắm khi có rất nhiều người thất bại tron ...
Lazada Vietnam Master card on Monday