win vista và print driver ?

olala13

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười 2007 lúc 23:38
Bạn thử xem máy in đó có thể dùng cáp qua cổng USB không. Theo mình biết thì khi kết nối máy in qua cổng usb, vista sẽ tự động cài drivers cho máy in.
Mình đã kiểm tra trên máy của mình với máy in HP 3050.

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười 2007 lúc 10:47
Bạn thử xem máy in đó có thể dùng cáp qua cổng USB không. Theo mình biết thì khi kết nối máy in qua cổng usb, vista sẽ tự động cài drivers cho máy in.
Mình đã kiểm tra trên máy của mình với máy in HP 3050.
Thì mình cũng đang dùng công kết nối là USB mà, đưa Driver của win XP vào nó không nhận, đã cho vista tự search trên Internet vẫn không được, bạn có cách nào khác không tư vẫn giúp mình nhé ...

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười 2007 lúc 22:14
Thôi thì mình download về rồi đây, up luôn lên cho bạn nha.
cám ơn nhiều, kẻ lang thang số 1, bạn nhiệt tình quá ... mong rằng không chỉ riêng mình mà nhiều bạn khác nữa cũng luôn nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của các bạn ...

KeLangThangNo1

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười 2007 lúc 22:19
Anh em giúp nhau thôi mà. Tại vì trước đây mình cũng tìm Driver Vista cho con LBP1120 của mình mãi không được, mình hỏi thẳng canon thì họ nói chờ ít bữa nữa họ sẽ update driver vista cho các máy in cũ của họ. Quả nhiên mấy ngày sau họ gửi thư và thông báo đã có rồi.
Chúc vui nha. Mình đã up lên rồi đấy, bạn cài driver đi, có gì vướng mắc cứ post lên đây.

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday