Win XP : Phần mềm quản lý Registry. Cần giúp

Các thớt khác của pilot1212

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 13:42
Bạn thử chương trình này đi Ace Utility, bản mới là 3.0, có thể chỉnh sửa reg, scan và fix lỗi, mình thường dùng thằng này để optimize hệ thống

12 Tháng tư 2007 lúc 14:08
Cám ơn bác. Mình vừa thử install, nhưng hình như cái thằng Ace 3.0 này không có cái phần so sánh 2 bản registry lúc mình tạo restore point và sau này khi có install bất kỳ software nào khác ( có làm thay đổi registry )? Ý mình là muốn có 1 bảng kết quả so sánh để tìm ra các điểm khác biệt.

12 Tháng tư 2007 lúc 15:17
Bác có thể dùng phần mềm System Mechanic Pro 7, cái này hỗ trợ tất cả cho máy tính có cả phần quản lý registry xài rất cool
Xin hỏi thêm bác tí nữa về cái app này, khi install nó bắt mình remove anti virus software ( trong trường hợp mình là McAfee ), không biết sau khi remove xong và cài Mechanic vào thì nó có cho mình cài lại McAfee không nhỉ ?? :confused: ( Xin lỗi là đã hỏi lằng nhằng nhưng vì là máy công ty, nó bắt cài đủ thứ anti virus, vv..vv) :eek:

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chỉ để tham khảo thôi các bạn nhé...

Mua sắm, xem video, chơi trò chơi, trò chuyện v.v… là những ứng dụng ngày càng được sử dụng phổ biến trên điện thoại. Điều này đồng nghĩa với việc tình trạng mọi người phụ thuộc vào điện thoại đang trở nên nghiêm ...
Lazada Vietnam Master card on Monday