Win xp SP3 ko dùng đc WM11

B2BF

NHẬP HỘI
em vừa cài lại win xp SP3, lúc cài xong có WM9 sau đó e up lên WM11 nhưng ko chạy đc. lượn 1 vòng trên mạng thì thấy bảo chưa active win----->e active rồi nhưng vẫn ko chạy đc bay h muốn dùng WM9 cug ko dc luôn;(( pro nào biết khác phục thì chỉ e với

popeyes

THƯƠNG GIA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái bản này không biết có gì hay nhưng sao mình thấy nhiều bất tiện quá, lần đó muốn copy tí phim cho ông anh nhưng không tắt được cái Security của nó nên quê quá cài lại Sp2 cho ông anh luôn hehe

bimat

GÂY DỰNG
em vừa cài lại win xp SP3, lúc cài xong có WM9 sau đó e up lên WM11 nhưng ko chạy đc. lượn 1 vòng trên mạng thì thấy bảo chưa active win----->e active rồi nhưng vẫn ko chạy đc bay h muốn dùng WM9 cug ko dc luôn;(( pro nào biết khác phục thì chỉ e với

Mình cũng dùng Xp SP3, WM 9, thử up WM lên 11, nó down hơn 20MB update, cài xong nó kêu nhập key, nhưng có ô để cho mình nhập key sau đó bác.KO nhập key nó vẫn cho dùng mà bác!( Chắc sẽ giới hạn time).Còn của bác e là cái key bị wrong nên nó lock luôn ko cho dùng thử cũng như lock cả cái WM9 của bác.

canhsong73

GẮN KẾT
Cách đơn giản nhất là bạn hãy kiếm đĩa winxp sp3 có tích hợp sẵn cả IE8 và WM11 luôn về cài nhé. Đĩa này có bán ngoài thị trường đó.

batnc

GÂY DỰNG
Vì quá trình cài đặt WMP11 nó sẽ tiến hành validate Windows xem có hợp lệ hay không mới cho cài. Nếu bạn muốn cài được thì chịu khó search tool change key cộng với một key sử dụng được để đánh lừa nó. Theo mình nghĩ nên kiếm một bản XPSP3 có tích hợp WMP11 vào là tốt nhất. Nếu không thì dùng nLite tự tạo bản Windows tích hợp mọi thứ theo ý mình.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...