Windowmedia 10 không hoạt động

Các thớt khác của Yujin
29 Tháng hai 2008 lúc 22:49
1.Windows media player 10 của em không hoạt động bằng cách double click, cũng như không thể remove(trong controlpanel)nó, nên em chẳng thể nào cài cái khác vào.
2.Khi em đánh chữ, cái chữ nó hay nhảy lung tung sang hàng khác, (cái con trỏ khi đánh chữ, nó hay nhảy) nên khi đánh máy mà không coi, thì...sai bét hết.
3.Cách cài đặt để font chữ trong màn hình, web,.. to hơn.'
4.và... Cái nút có hình biểu tượng on/off (nút đầu tiên of bàn phím) trên máy V3000 có chức năng gì?
Giúp em với.
Thanks các bác.

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng hai 2008 lúc 22:59
1. Có thể Update lên WMP 11. Bạn tham khảo trên mạng để biết cách làm. Không nhất thiết phải gỡ bỏ WMP 10.
2. Xem lại bộ gõ tiếng Việt.
3. Vào trong Display Properties>Appearance, nhấn Advance để chỉnh Font chữ. Nếu khá hơn thì qua thẻ Setting làm.
4. Bác tham khảo tài liệu đi kèm máy.

29 Tháng hai 2008 lúc 23:05
Mua bên M&N O2 ở 762A Trần Hưng Đạo ấy. Thấy bên đó có uy tín, nhưng cũng chỉ bảo hành 1 tháng thôi, giá mình mua cách nay 2 tuần là 8tr5 đó. (dán màn hình, và tặng bao da)

hien_nt0_0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng hai 2008 lúc 23:12
bạn cài windows media 11 thử xem sao ! nếu win bạn ko phải là bản quyền thì có thể xài vừng cho XP SP2 còn vista thì mặc định luôn là 11 rôi ! mình nghĩ win của bạn là win ko bản quyền :D

acer_amd_lap

Presale
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng ba 2008 lúc 00:35
1.Windows media player 10 của em không hoạt động bằng cách double click, cũng như không thể remove(trong controlpanel)nó, nên em chẳng thể nào cài cái khác vào.
2.Khi em đánh chữ, cái chữ nó hay nhảy lung tung sang hàng khác, (cái con trỏ khi đánh chữ, nó hay nhảy) nên khi đánh máy mà không coi, thì...sai bét hết.
4.và... Cái nút có hình biểu tượng on/off (nút đầu tiên of bàn phím) trên máy V3000 có chức năng gì?
Giúp em với.
Thanks các bác.
1, Up lên WMP 11, nếu ko sửa đươc thì đổi sang Winamp ấy, tớ dùng Winamp rất sướng :D.
2, Coi cái touchpad coi, nếu rùi chuột riêng thì tắt touchpad = hot key đi.
3, Internet Option và Appearance >> Large Font (hay tự tinh chỉnh)
4, Ko bít vì ko có :D

ATiger

тигры
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng ba 2008 lúc 01:48
Thanks các bác.
Nếu bạn dùng mouse có nút cuộn thì khi sử dụng trình duyệt bạn có thể phóng to hay thu nhỏ kích thước font chữ bằng cách giữ phím CTRL và cuộn lên/nhấn dấu + (phóng to), cuộn xuống/nhấn dấu - (thu nhỏ).
Chúc bạn duyệt wed vui vẻ và dễ dàng hơn với chức năng này:cool:

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday