Windown trên powerbook

Status
Không mở trả lời sau này.

Ong_chu_nho

Financial Brain of H P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng năm 2007 lúc 13:07
làm ơn cho em hỏi có thể cài windown trên powerbook được ko?em đang tính mua 1 cái nhưng thỉnh thoang vẫn phải sài autocad nên đang phân vân.Các bác chỉ giáo giúp

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 07:00
Nếu bác muốn xài cả Mac và Windows thì nên mua Macbook hay Macbook Pro. Còn nếu chỉ cần Mac không thì mua Powerbook. Nhưng Powerbook thì sau này chán thì hơi khó gả đó nhé, chi tiết cũng cần quan tâm.

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 09:19
Cài được Win nhưng là Win XP và dùng phần mềm Virtual PC nhưng cực kỳ chậm, tốt nhất là kiêm một em Macbook giá tầm 1000usd là có thể phục vụ được những yêu cầu của bạn rồi.
@Nghihuu anh đã cài được Vista chưa?

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 10:01
Cài được Win nhưng là Win XP và dùng phần mềm Virtual PC nhưng cực kỳ chậm, tốt nhất là kiêm một em Macbook giá tầm 1000usd là có thể phục vụ được những yêu cầu của bạn rồi.
@Nghihuu anh đã cài được Vista chưa?
Đúng rồi, thì anh nói cái xài được chứ Vỉtual thì còn nói làm giề :D
Anh chưa thử nữa Huy ơi, còn đợi ngày lành tháng tốt :D Mà không dám bàn ở đây đâu, phạm quy!

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 13:35
Anh còn đợi ngày lành tháng tốt :D Mà không dám bàn ở đây đâu, phạm quy . . . .
Chết thật, bác Dũng không chịu cài Vista lên macbook pro cho bằng em bằng cháu à, cài đi anh trai, cần gì thì hú lampham nhé, thằng em cam kết full support cho ông anh luôn.

Cần gì thì cứ PM cho em anh nhé.

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 17:00
Hehe cám ơn bác Lâm, cái tôi cần hôm bữa đã PM bác đó, nhưng bác nói bác xài bản $470 thì tôi đã cám ơn bác rồi mà :D

Đành xoay xở xin xỏ thôi. Cám ơn bác đã quan tâm giúp đỡ.

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu MAC OSX 16

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday