windows media player của XDA IIi

Misaki

NHẬP HỘI
Các anh ơi máy của em nó bị thế này này.. hôm qua em mới lắp SD card toshiba vào, em chạy windows media player xong rồi khi có điện thoại gọi tới là máy bị treo luôn.. nếu như mà em chạy file nhạc từ memory của máy thì không bị làm sao cả.. em bèn giải quyết bằng việc không dùng windows media nữa mà dùng beta player, cái này thì khá.. nhưng mà em lỡ tay click vào associated files ở beta rùi.. sau đó thì cái phần mềm của máy nó không đọc file mp3 cho em nữa.. tức là kể cả khi em copy file mp3 ra rings ở windows để làm nhạc chuông thì nó cũng không nhận được nữa í.. các anh bảo em bây giờ phải làm sao giờ? em uninstall cái beta player thì các file mp3 (khi em dùng file expolorer để coi) thì nó đều bảo là không associate with the file anymore.. các anh giúp em với :((

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không rõ lắm về câu hỏi của bác là thế nào... chỉ biết O2i hình như không lkấy MP3 làm nhạc chuông được đâu, chỉ có O2mini là được thôi.

Misaki

NHẬP HỘI
Em vẫn dùng làm mp3 làm nhạc chuông được mà.. mới hôm qua thôi.. sau khi em cài beta player thì ở file exporer nó ko mở cái file đó được nữa í, mà nó bảo phải mở application ra trước rồi từ application mới dò ra mở file..
Với cả thế này.. em thì chỉ thích dùng wm player thui nhưng mà làm sao mà mỗi lần mở file nhạc ở card thì nó đang play xong khi có điện thoại tới là máy treo liền.. mà nếu như mở file nhạc ở memory của máy thi không bị làm sao cả.. như vậy thì có phải tại card không ạ? Mà card mà lỗi thì làm sao để sửa bây giờ ạ?

baothangvn

GẮN KẾT
dung roi do , co khi dung mp3 se mat thoi, ban nen hard reset lai mot lan roi cai lai, vi o2mini cua muinh cung tung bi the ma, mong ban lam duoc

Misaki

NHẬP HỘI
cám ơn các anh đã tận tình chỉ bảo.. cuối cùng em vứt lại cho bọn cửa hàng nó sửa rồi ạ.. máy của em nó bị đang chạy windows media player xong có điện thoại gọi đến thì nó treo luôn.. em nghe bạn em nói phải uprom.. em đọc bài các anh hướng dẫn uprom nhưng mà không thấy nói gì tới O2 IIi.. vậy khi em lấy máy về thì em có nên uprom không ạ? mà uprom thì để làm gì thế ạ? Các anh thông cảm, em hơi kém hiểu biết.. ban đầu em cứ nghĩ là PPC thì nó cứ đơn giản như là điện thoại di động thôi, ai dè phức tạp quá trời :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.