Windows Vista SP1 RC

Everton

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 18:35
đã có fiên bản SP1 chình thức cho vista, ai thix thì down về nhé, size: 548.52MB
down từ trưa tới h mới xong >"< cài đặt mất gần 1h nữa :eek: có thể update thông wa windows update hoặc down theo link này :D
http://download.microsoft.com/download/f/0/d/f0d0fb08-fb44-4117-8bf0-4978dec54eca/Windows6.0-KB936330-wave1-X86.exe
Hình như còn bản cho x64 (kiến trúc 64 à, cái này chả rành lắm, hình như bác nào dùng 65nm phải down cái này mới chuẩn, bác nào có kiến thức confirm lại cái) hơn 800mb bác ợ, mình đang load. Dạo này nhiều nâng cấp quá lại cả Windows XP SP3, thêm cả mấy cái giao diện tiếng Việt

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 19:57
tôi down xong rồi.. chưa có thời gian cài. Đồng chí nào up rồi cho nhận xét xem nào

kiendt1973

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng mười hai 2007 lúc 23:28
mình cài thử rồi: mất 1 buổi sáng để cài đặt (ko phải là thời gian down đâu nhé). Cài xong có cảm nhận mầu sắc có đẹp hơn, nhiều tình năng bảo mật hơn, ko thấy nhanh hơn, ko vào thẳng control panen từ nút stat được ( phải vào my computer, chọn control panen trong phần brow mà phải bấm chuột vào hình tam giác ở đầu chữ control panen mới được chứ bấm thẳng vào chữ control pannen cũng ko đc), bấm chuột phải vào biểu tượng computer... để chọn các mục trong đó đều ko có hiệu lực, và quan trọng nhất là nó biến vista đã active thành 15 ngày mà mình chưa "ấy" lại được.
Tóm lại nếu có nhiều thời gian thi hẵng cài thử và nên gohst ổ trước khi dùng.

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười hai 2007 lúc 23:45
mình cài thử rồi: mất 1 buổi sáng để cài đặt (ko phải là thời gian down đâu nhé). Cài xong có cảm nhận mầu sắc có đẹp hơn, nhiều tình năng bảo mật hơn, ko thấy nhanh hơn, ko vào thẳng control panen từ nút stat được ( phải vào my computer, chọn control panen trong phần brow mà phải bấm chuột vào hình tam giác ở đầu chữ control panen mới được chứ bấm thẳng vào chữ control pannen cũng ko đc), bấm chuột phải vào biểu tượng computer... để chọn các mục trong đó đều ko có hiệu lực, và quan trọng nhất là nó biến vista đã active thành 15 ngày mà mình chưa crack lại được.
Tóm lại nếu có nhiều thời gian thi hẵng cài thử và nên gohst ổ trước khi dùng.
chính xác là cứ phải ghost ổ trước khi dùng. thấy bảo là up xong phải nhập key lại nên các bác nhớ ghi cái key trước khi up nhé.. rồi active nó sau

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười hai 2007 lúc 16:16
chính xác là cứ phải ghost ổ trước khi dùng. thấy bảo là up xong phải nhập key lại nên các bác nhớ ghi cái key trước khi up nhé.. rồi active nó sau
Bạn thông tin cách lấy key, mình nhớ hình như có tool để lấy key nhưng lâu quá không sử dụng nên lạc mất rồi, SP1 update cho vista home basic được không ?

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday