wireless cho ibm t40 !! help me !!!

Các thớt khác của pntphuong
27 Tháng chín 2007 lúc 11:55
Máy của mình không có chức năng wireless , mình có đi mua 1 wireless nhưng không phù hợp !!!! người ta nói chỉ sử dụng được đúng hàng theo máy ibm ..hichic... ae nào biết chỗ nào bán đúng hàng và giá thì cho em xin địa chỉ ?? Thanks a e !!!

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng chín 2007 lúc 14:54
- Bác muốn mua wifi cắm trong (build in) thì phải tìm mua đúng loại cho IBM rồi. Bác search trên forum thấy lâu lâu có bác bán đấy.
Giá khoảng 30$ :p

- Tiện lợi nhất là bác mua cái USB wifi hoặc card PCMCIA wifi cắm vào là dùng ngay, ko sợ là ko tương thích. :D

aragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng chín 2007 lúc 15:08
Máy của mình không có chức năng wireless , mình có đi mua 1 wireless nhưng không phù hợp !!!! người ta nói chỉ sử dụng được đúng hàng theo máy ibm ..hichic... ae nào biết chỗ nào bán đúng hàng và giá thì cho em xin địa chỉ ?? Thanks a e !!!
Có chủ đề nói về cái này rồi mà, bác xem lại đi.
KHông cần phải mua hàng cua IBM đâu, bác mua 1 cái card build in , down file no1802 về chạy , xong rồi cắm cái card vào là chạy ngon thôi.

aragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 17:46
http://www.congenio.de/infos/no1802.com
file này để fix lỗi Error 1802 - "Unauthorized"
Trước khi làm bạn nên tim hiểu kỹ nhé , lên google gõ IBM error 1802 là ra cả đống.
Mình search toàn ra tiếng Đức thôi ,nên không gửi links cho bạn được .

1 Tháng mười 2007 lúc 12:11
bác mua card wireless nào cũng được fix lỗi no 1802 lại nhưng o được chỉnh defaul cmos lại nha nếu chỉnh lại là bác phải tháo card wireless ra và chạy lại fix lỗi no-1802

bác cứ đem tới mình làm cho

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday