Wm 6

13 Tháng mười 2007 lúc 11:41
mình vao tìm mỏi mắt, nhưng cũng không biết rõ là các phần mềm hiện nay có phần mềm nào tương thích cho wm6 , tớ đang dùng HP4700 cài bản wm6 cài phần mềm nào cũng không nhận cả, chán quá , các bro giúp với

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười 2007 lúc 12:30
em thấy như con máy của em khi up lên vẫn dùng các soft của bản WM5 ổn mà.như SPB pocket plus3 hay resco explorer 2005...bác cần những soft nào

13 Tháng mười 2007 lúc 18:13
mình muốn hỏi nhờ cái, có phần mềm nghe nhạc nào mà khi đang nghe mình ấn nút tắt màn hình thì vẫn chạy không nhỉ, mình cài Pocketmusic đang nghe mà ấn nút tắt manhinhf thì nó tịt luôn,hic để màn hình thì tốn pin lắm ko lâu

13 Tháng mười 2007 lúc 18:18
mình muốn hỏi nhờ cái, có phần mềm nghe nhạc nào mà khi đang nghe mình ấn nút tắt màn hình thì vẫn chạy không nhỉ, mình cài Pocketmusic đang nghe mà ấn nút tắt manhinhf thì nó tịt luôn,hic để màn hình thì tốn pin lắm ko lâu
Bạn có thể dùng Core player có chức năng bạn cần mà phần mềm này dùng rất hay. Bạn thử search trên diễn đàn xem

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười 2007 lúc 19:28
Nếu bạn xài WMP thì chỉ cần bấm cái nút chính giữa thì nó sẽ tắt màn hình thôi.

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười 2007 lúc 19:30
Gần như phần mềm nghe nhạc nào cũng có khả năng gán cho 1 phím cứng chức năng tắt màn hình. Window Media có sẵn có, Core Player có, và chắc Pocket Music cũng có (riếng chương trình này mình chưa dùng nhưng bác mò thử xem).

13 Tháng mười 2007 lúc 20:49
Nếu bạn xài WMP thì chỉ cần bấm cái nút chính giữa thì nó sẽ tắt màn hình thôi.
Đúng là WMP có chức năng đó nhưng nó ko phải là tự dưng cài lên đã có, mà phải chỉnh một chút. Bác bật WMP lên, vào Options, chuyển đến tab Buttons (cuối cùng bên tay phải), kéo xuống dưới cùng chọn Togger Screen và Assign bất cứ nút nào cho chức năng đó, thôi thì dùng nút lên cho chức năng đó, bác nào đó thích nút giữa. Bấm OKlà xong, khi nào muốn tắt màn hình khi nghe nhạc thì chỉ cần bấm nút đó là đc.

Chúc vui.

Lazada Vietnam Master card on Monday