WM của EXEC lúc to lúc nhỏ?

filo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười hai 2007 lúc 17:37
Tình hình là em mới có một chú exec nhưng cái window media của nó lúc đầu em nghe thì ok nhưng một hồi không nghe sau đó nghe lại thì tiếng của nó lại nhỏ xíu à, kể cả lúc nghe phone và không nghe phone. sau khi em soft reset thì nó lại ok. Vậy không biết chú này của em bị sao vậy? Các bác nào biết chỉ giúp em với.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười hai 2007 lúc 10:11
Tình hình là em mới có một chú exec nhưng cái window media của nó lúc đầu em nghe thì ok nhưng một hồi không nghe sau đó nghe lại thì tiếng của nó lại nhỏ xíu à, kể cả lúc nghe phone và không nghe phone. sau khi em soft reset thì nó lại ok. Vậy không biết chú này của em bị sao vậy? Các bác nào biết chỉ giúp em với.
Máy của bạn đang chạy bản rom nào vậy,lỗi lúc to lúc nhỏ có lẽ do rom bạn,up lại bản khác xem.

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
1 Tháng một 2008 lúc 12:50
Chơi bản ROm 2006 của PDA việt đi bạn, ổn định và tương đối nhanh, ít tốn ram, có thể khắc phục tình trạng hiện tại của bạn

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
1 Tháng một 2008 lúc 22:54
Bản 2006 bạn nói là bản nào thế ? Mình dùng 2.15.26 PV thấy chẳng ổn định chút nào!
Mình không nhớ chính xác là bản nào, lúc trước test con Exec với bản của PDA V thấy như trên. Bạn vào web PDA Việt và search lại bản rom mới nhất hiện nay và up lại xem. Riêng tôi thì thấy rất Good.
Bi giờ đang trong giai đoạn test các em khác nên không hỗ trợ cùng bạn nhiều hơn được, thông cảm:D

filo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2008 lúc 16:10
Cảm ơn, sau khi soft reset lại thì từ đó đến giờ lại không bị hiện tượng đó nữa, chắc là do rom, hôm trươc có tìm hiểu thì có bác nói có thể do tiếp xúc chỗ cắm bị sao đó nên nó ảnh hưởng tới cả loa ngoài nữa. Em đang theo dõi nhưng cho đến giờ cho có bệnh này tái phát thêm. Em xài WM6 bản 2.12.06 wwe

filo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2008 lúc 16:16
bản rom của PDA Việt có có tích hợp của hai rom mới nhất, đồng thời bỏ đi một số phần mêm tích hợp không cần thiết, và khắc phcụ một số lỗi để sử dụng tại Việt Nam chso tốt hơn đấy. Em nghĩ nên qua đó tìm một loại rom về up thử để xem thế nào.

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
3 Tháng một 2008 lúc 00:29
Cảm ơn, sau khi soft reset lại thì từ đó đến giờ lại không bị hiện tượng đó nữa, chắc là do rom, hôm trươc có tìm hiểu thì có bác nói có thể do tiếp xúc chỗ cắm bị sao đó nên nó ảnh hưởng tới cả loa ngoài nữa. Em đang theo dõi nhưng cho đến giờ cho có bệnh này tái phát thêm. Em xài WM6 bản 2.12.06 wwe
Nếu bác dùng phiên bản này thấy good rồi, không thích "chơi trò" uprom thì khuyên bác nên giữ nguyên phiên bản đang ổn định mà dùng cho lâu dài.

filo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng một 2008 lúc 13:27
Cảm ơn bác, theo cảm nhận thì bản rom này chạy hay phết, chỉ có mỗi cái hôm trước thì không bít do đâu. Tuy nhiên về cái bản radio máy em đang là 1.09; cái này khi vào nhà cao tầng em thấy sóng kém quá, có bản nào khắc phục được nhược điểm này không bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong thời điểm hiện tại, Google vẫn đang phát triển một bộ headset thực tế ảo tăng cường để có thể hiển thị những vật thể kĩ thuật số trong thế giới thực.

Đây không phải là lần đầu tiên mà chúng ta ngh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday