WM10 on Windows mobile 2003SE

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
WMP 9 mới tích hợp sẵn trong 2003 - 2003SE, WMP10 chỉ có trong rom 2k5 thôi

anhvq

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
xtitan said:
WMP 9 mới tích hợp sẵn trong 2003 - 2003SE, WMP10 chỉ có trong rom 2k5 thôi

Em mini của tôi chạy bản WM 2003 SE đã tích hợp sẵn WMP10 rồi mà, muốn bỏ đi cũng không được nữa ấy chứ.

Dưng mà WMP10 chuối lắm, chơi video clip không cẩn thận là bị lỗi đơ luôn, đồng thời xoá sạch luôn cả SD card nữa đấy. Chỉ còn nước ngồi mà setup lại thôi. Tá hoả.

Dùng betaplay đi, bản TCPMP 0.66 chạy ngon tuyệt, chiến tất cả các định dạng, đặc biệt cả Dvix nữa. O:)

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hay nhỉ ? Mình chưa xài o2 mini nên ko biết, nhưng mà wmp10 bỏ Playlist đi, thay vào đó là library, cũng hơi bất tiện :)

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thanhcuong said:
tớ nhớ không làm thì đã tích hợp sẵn trogn WN03SE rồi thì phãi!!! vậy Bác muốn hỏi cái gì nhỉ!!!

Windows Media Player 10 ko fải luôn tích hợp sẵn trong WM2003SE, chỉ tùy dòng máy (ví dụ O22s và HP HX 4700 ko có tích hợp WMP 10 trong bản ROM nguyên bản)

Có 1 đợt em từng fân vân mãi giữa 9 và 10, 9 thì có playlist 10 thì có hỗ trợ Resuming After Call, cuối cùng chọn 10 vì nó đẹp hơn :D, nhìn thích mắt hơn hìhì

vungochao

GÂY DỰNG
ducga said:
Windows Media Player 10 ko fải luôn tích hợp sẵn trong WM2003SE, chỉ tùy dòng máy (ví dụ O22s và HP HX 4700 ko có tích hợp WMP 10 trong bản ROM nguyên bản)

Có 1 đợt em từng fân vân mãi giữa 9 và 10, 9 thì có playlist 10 thì có hỗ trợ Resuming After Call, cuối cùng chọn 10 vì nó đẹp hơn :D, nhìn thích mắt hơn hìhì

Công nhận các bác nói đúng.Em cũng thấy wm10 bất tiện nhưng emcũng thích nó bởi vì trông nó hơi bị đẹp.
Không biết WM2003SE cho máy O22 có sẵn WM10 không các bác nhỉ?
Em đang dùng wm2003 rồi uprom lên 2005 nhưng chạy 2005 trên XDA2 em thấy lỗi quá, nên đang muốn chuyển về dùng WM2003SE, nhưng ko biết nó có sẵn WM10 như các bác nói ko.
Tiện đây em muốn nhờ luôn bác nào có Rom WM2003SE cho máy O2XDA2 thì các bác cho em với. em search trên 4R nhưng hình như các link đều die hết rồi các bác ạ. Mong các bác giúp em, cho em xin bản nào chạy ổn một tý, em sợ WM2005 lắm rồi, thât vọng quá, chỉ tiếc cái giao diện đẹp.

linhan

GÂY DỰNG
anhvq said:
Em mini của tôi chạy bản WM 2003 SE đã tích hợp sẵn WMP10 rồi mà, muốn bỏ đi cũng không được nữa ấy chứ.

Dưng mà WMP10 chuối lắm, chơi video clip không cẩn thận là bị lỗi đơ luôn, đồng thời xoá sạch luôn cả SD card nữa đấy. Chỉ còn nước ngồi mà setup lại thôi. Tá hoả.

Dùng betaplay đi, bản TCPMP 0.66 chạy ngon tuyệt, chiến tất cả các định dạng, đặc biệt cả Dvix nữa. O:)

Em đã xaì qua bản SE cuả Trung quốc , đả được English hoá, kèm theo caí ExtRom cũng đầy đủ như bàn phím TV, Lịch Việt,...Đương nhiên là có cả WM10 . Em xài trên O2 XDA II thấy chả có vấn đề gì, lại thấy âm thanh hình ảnh còn đẹp hơn ấy chứ...chưa thấy khi nào bị đứng máy hay xoá sạch SD cả mà.

vungochao

GÂY DỰNG
linhan said:
Em đã xaì qua bản SE cuả Trung quốc , đả được English hoá, kèm theo caí ExtRom cũng đầy đủ như bàn phím TV, Lịch Việt,...Đương nhiên là có cả WM10 . Em xài trên O2 XDA II thấy chả có vấn đề gì, lại thấy âm thanh hình ảnh còn đẹp hơn ấy chứ...chưa thấy khi nào bị đứng máy hay xoá sạch SD cả mà.
Thế bác có thể cho em cả bộ đồ nghề đó của bác được không? Nếu được em cảm ơn bác nhiều lắm.
Emmail: quynhanhmtcn@yahoo.com.vn

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...