WM6 cho Atom Exec !

16 Tháng mười 2007 lúc 19:03
Mình đã thử WM6 cho Atom Exec nhưng mà truy cập WIfi ko được . Chắc bản Rom bị lỗi quá . Bác nào có bản Rom an toàn thì share cho anh em với . Với lại sao con Atom exec này nó ngốn pin dữ quá . mới chọt mấy cái đã thấy sắp hết pin rồi

6 Tháng mười hai 2007 lúc 22:21
Rom của bạn đây, mình đã test bản 4PP và chạy ngon lành suốt 3 hôm nay, không treo máy lần nào cả :D

duongtran

no more choice
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2008 lúc 17:55
ai cũng up lên WM6 hết nhỉ, con của tớ vẫn nguyên xi, chạy êm ru, mổi tội ra nắng thì màn hình giật giật chút, do lổi của cái gì đó hôm trước đọc thấy là do uprom, mà ko biết fix nó như thế nào

12 Tháng một 2008 lúc 18:09
ai cũng up lên WM6 hết nhỉ, con của tớ vẫn nguyên xi, chạy êm ru, mổi tội ra nắng thì màn hình giật giật chút, do lổi của cái gì đó hôm trước đọc thấy là do uprom, mà ko biết fix nó như thế nào
Pác cho em hỏi cái, pin của con bác chạy đc nhiêu h vậy ? để em so với con em thử, vì con em chọt chừng khoãn 4-5h là nó còn khoãn 20% àh :(

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2008 lúc 21:16
Pác cho em hỏi cái, pin của con bác chạy đc nhiêu h vậy ? để em so với con em thử, vì con em chọt chừng khoãn 4-5h là nó còn khoãn 20% àh :(
4-5h bạn "chọt" những gì, nếu mà chơi game hay vào mạng liên tục từng ấy time thì pin như thế là hoàn toàn bình thường bạn ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday