WMP11 bị lỗi, các bác giúp dùm đi.

Các thớt khác của sonkhung

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2006 lúc 16:06
hồi trước em nghe wmp11 thì rất ok, nhưng sao dạo này tự nhiên mở lên thì nó thông báo lỗi (yêu cầu send cái lỗi đó cho microsoft) , em mở detail lên thì thấy là do file kernel32.dll bị lỗi.
bác nào có cao kiến gì thì chỉ dùm, em xài dell 1505 nên không biết dùng cái win bản quyền đi theo máy để repair cái win ra sao nữa.

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2006 lúc 16:45
hồi trước em nghe wmp11 thì rất ok, nhưng sao dạo này tự nhiên mở lên thì nó thông báo lỗi (yêu cầu send cái lỗi đó cho microsoft) , em mở detail lên thì thấy là do file kernel32.dll bị lỗi.
bác nào có cao kiến gì thì chỉ dùm, em xài dell 1505 nên không biết dùng cái win bản quyền đi theo máy để repair cái win ra sao nữa.
Cài đè lại thôi chứ chẳng có cách nào khác.Hay bạn xài Win8k nên nó hay trục trặc?

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2006 lúc 17:48
chạy setup lại wmp11 vẫn như vậy. Win có bản quyền đàng hoàng bạn ơi. vậy mới tức chứ. Win bản quyền + file wmp11 down thẳng từ microsoft , vậy mà bị, có bác nào biết cách giải quyết không?

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2006 lúc 18:33
bạn đang sử dụng bản final hay là bản thử nghiệm nếu chưa có final thì remove nó ra rồi lên microsoft download cái khác là tốt thôi mình cũng bị như vậy

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2006 lúc 20:30
mình cũng không rõ là bản final hay thử nghiệm nữa, mình down trên microsoft về cách đây khoảng 3 tuần.vậy là bản final hay bản thử nghiệm.

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 09:19
éc éc,ngồi cài fần mềm lại chắc chít quá.
vậy là mọi chuyện đã rõ, restore lại máy.
thanks các bác đã cho ý kiến.
MOD close topic dùm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sàn giao dịch công nghệ Blockchain lớn nhất Việt Nam

Đăng kí account và xác minh danh tính để nhận #token #BCNX của sàn giao dịch blockchain #Bcnex

Vòng Angel Funding Round dành cho nhà đầu tư lâu dài nhận cổ phần của công ty Oritech.,JSC đang diễn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday