Xác định giới tính của Palm :D

Các thớt khác của wand
13 Tháng hai 2007 lúc 16:22
He he, cái này hơi bậy một chút nhưng các bác tha iem.
CHả là khi tìm hiểu cái topic nói về thời gian dùng pin của TH55 trên 1src.com, thì có bác gọi 2 cái TH55 của bác ý là brothers, rồi sau đó 1 bác khác bẻ lại: "Sao bác biết tụi nó là anh em mà ko phải là chị em" :D
Bác kia trả lời: "Thế bác ko biết làm sao phân biệt male PDA với female PDA à "" :D

Bác kia tịt, 1 bác khác vào bổ sung:
"tớ chỉ biết phân biệt bằng cách nhìn vào số "slot" có trên cái PDA của tớ thôi. Và như vậy thì của tớ là giống "cái" :D (máy bác ấy là NX80V có 2 khe thẻ nhớ :D)"

lúc sao bác khác bổ sung:
Nói kiểu kia thì đúng TH55 là đực rồi, đã thế lại còn có cái "telescope stylus" nữa chứ :D (dài ra được)

Hơi nhảm tí nhưng theo em là khá vui, các bác bỏ quá :))

Tiện đây các bác HHVN hay gọi "em TH55" là sai nhá :))

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
13 Tháng hai 2007 lúc 23:11
he he cái này vui đây !!!
Em xin đề cử mấy chú đực rựa của dòng Palm để mọi người xoi xét
Tungteng T và T3 xứng đáng đấy chứ cả nhà nhỉ, cứ thò ra thụt vào, lúc to lúc nhỏ chả đực thì gì he he :D

Kế đến đề cử và trao giải Palm đô con lực lưỡng và đầy nam tính cho ku Life Drive luôn ( em này xứng đáng về mọi mặt cho tiêu chuẩn này )
Còn mấy chị em palm thì em để dành cho các bác xử lý tiếp

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
14 Tháng hai 2007 lúc 04:18
hehe.Palm nào cngx là em hết,em trai,ko lẽ bác gọi là gì???
Ko chơi thế đc đâu,em Zodiac nhà tớ,chẳng hóa ra trong nữ ngoài nam ah?Cơ bắp thế cơ mà,em NZ cũng thế,chẳng lẽ les chắc,hic hic.
Ko được,tớ bảo em nó lấy súng ra đọ với cái "dài ra được" của TH nhé

14 Tháng hai 2007 lúc 05:06
@aera: vừa định thắc mắc là zodiac thì thuộc giống nào, ông anh đã post rùi :))
Em nghĩ chắc chắn là male rùi, đen thùi lùi thế này, cái "ấy" thì vừa to vừa dài vừa nặng :)), chơi game thì cứ rung bần bật :D
Còn thiếu Ux-50 nữa. Nhóc này chắc là "cái" rùi, sức lực yếu quá, pin đc có tầm 2h30 cơ mà đc cái nói dai :)) ( tắt màn hình em nghe nhạc đc ~ 10 tiếng đồng hồ :eek: ). Lại như chú rồng nói , em này cũng trắng bóc, sờ vào mát lạnh, chọt vào cái gì là sáng bừng lên ^^. Thêm cái 'mẹt' sáng bóc, kiểu dáng bắt mắt. Em định cho nó đi tàu suốt bao lần rùi mà ko nỡ :D
Hơ còn em zire 71 em ko biết xếp vào giống nào :D

14 Tháng hai 2007 lúc 08:14
NZ90 Có 2 khe, 1 khe có mấy cái đầu lòi => đực bác ơi
2 khe mới đích thị là cái chớ bác :D
1 khe chỉ là đực thôi :cool:

Mà cái Zodiac ấy của các bác em thấy cong cong mềm mại kiểu "có eo" đấy chứ :rolleyes: ), hát lại hay, chơi game thì rung bần bật :eek:

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
14 Tháng hai 2007 lúc 09:34
các bác nhìn thế nào mà lại bảo Zo là em trai nhỉ, thử đè nó nằm dọc ra rùi ngắm lại xem nào
Zodiac chả có 3 vòng eo ót 90-60-90 chuẩn và đẹp mê người thế mà lại xếp vô nhóm em trai là thế nào, tội em nó quá, phải em gái mới đúng chứ,

Các em gái khác dòng palm thì cái nào cũng thằng đuồn đuột từ trong ra ngoài, từ trước tới sau, ấy có mỗi em Zo làn ngon lành nhất, 3 vòng đen mà đẹp như siêu mẫu Naomi Cambell ý chứ :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
huuquynh HANDHELD CAFÉ 14
cao vũ linh HANDHELD CAFÉ 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty chuyên gửi bánh kẹo, mứt, cá khô, tôm khô, mực khô, hải sản biển đi Mỹ, Úc , Canada, UK.
Dịch vụ giao hàng tận nơi ( door to door).
CTY TNHH TM-DV XUẤT NHẬP KHẨU ...
Lazada Vietnam Master card on Monday