Xạc Palm qua USB, không hiểu các bác có chưa ???

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chẳng là ngồi tìm tòi được 1 lúc, em mới tìm ra cái soft cho phép sạc Palm qua USB cắm thẳng, đỡ phải dùng đến ổ điện. Em đã thử với TE và Zire72 cho kết quả rất tốt. Chẳng hiểu các bác trên này có chưa nữa. Thôi thì cứ đăng, bác nào có rồi thì...thôi :D , còn bác nào chưa có thì đưa email đây em send vô cho.

nghbk

GẮN KẾT
Ơ, em tưởng là cắm vào là cắm cable vào là nó sạc rồi chứ nhỉ, việc gì phải soft xiếc đâu

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Có thì up lên đâu đó,đưa link anh em down cùng,mail làm gì lằng nhằng.
Như thế thì 2 dây sync trong cable chuyển qua nhiệm vụ sạc ah?Vậy là sao nhẩy???

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã đăng kí 1 hòm mail cho anh em, dĩ nhiên đã up lên cho tiện vậy. Anh em vào mail của Yahoo down nhé.

U : sac_palm_qua_usb
P : palmlaso1

Còn cái vụ dây dợ thế nào thì em pó tay, em chỉ biết em cắm vô TE với Zire72 là được, chấm hết, thế thôi. Các dòng khác chưa thử nên chưa dám. Anh em down về dùng rồi cho ý kiến.

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
trùi,có cần mất công vậy ko?Có nhiều trang cho upload mà,như megaupload,yousendit,angelfire,ripway,..cơ mà thanks chú!
Hic,ko có cái cốt cho nó ah? :((

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dạ thưa các bác là cái cốt của nó em đang trong quá trình search trên net nhưng hiện tại chưa thấy. Ít nhât đến thời điểm này em dùng Trial để sạc con TE và Zire72 là ngon lành. Clie' thì chưa có mà thử. Các bác nào đã dùng thử các dòng khác cho em biết kết quả.

Lão làng

GẮN KẾT
@Conan:cốt thì không có đâu---chỉ có patch của Bexuanmai thui :)

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ko, em dùng TE với Zire 72 sync bằng cái cáp mini B, bây giờ sạc được bằng cái cáp đấy sướng quá. Mà cái cáp mini B thì bán đầy rẫy 7k 1 cái dùng ngon cực.

longthi

GẮN KẾT
Conan71 said:
Ko, em dùng TE với Zire 72 sync bằng cái cáp mini B, bây giờ sạc được bằng cái cáp đấy sướng quá. Mà cái cáp mini B thì bán đầy rẫy 7k 1 cái dùng ngon cực.
Conan này cho mình hỏi có phải cái phần mềm này tên là usb changer k??
:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.