Xạc pin ASUS P535

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 00:19
Em vừa bán em Iphone 8g (dùng đợưc 1 tuần) để mua ASUS P535 (PPC vẫn là đỉnh nhất) nhưng có một vấn đề không biết có phải là do máy hay do bị lỗi mà khi xạc em để ý thấy nó chỉ xạc một lúc độ gần 1 phút thì không xạc nữa và đền báo sóng nháy (màu xanh) và cũng bằng khoảng time đó thì nó lại xạc (đèn đỏ).
Có bác nào đã dùng Asus rồi thì cho em xin ý kiến với!

Cảm ơn các bác đã đọc tin :)

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 01:02
Em vừa bán em Iphone 8g (dùng đợưc 1 tuần) để mua ASUS P535 (PPC vẫn là đỉnh nhất) nhưng có một vấn đề không biết có phải là do máy hay do bị lỗi mà khi xạc em để ý thấy nó chỉ xạc một lúc độ gần 1 phút thì không xạc nữa và đền báo sóng nháy (màu xanh) và cũng bằng khoảng time đó thì nó lại xạc (đèn đỏ).
Có bác nào đã dùng Asus rồi thì cho em xin ý kiến với!

Cảm ơn các bác đã đọc tin :)
Tình hình theo như bạn nói thì xạc của bạn k phải xạc zin của Asus hoặc là xạc có vấn đề. Cũng là chuẩn chân xạc Miniusb nhưng xạc của O2, HTC k xạc đc cho asus đâu bạn nhé

30 Tháng mười 2007 lúc 04:43
ôi chắc lại hàng lướt rồi ; tiền nào của ấy mà bro
bro nên mang ra hàng để người ta có tay nghề kiểm tra cho.

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 09:57
Vâng, nhưng hôm qua em để ý là ở mức pin từ 1%-25% thì nó xảy ra hiện tượng trên. Nhưng trên mức đấy (>26%) thì nó lại không có vấn đề gì lại xạc như bình thường (do hôm qua nghịch nhiều quá còn mỗi 1% pin hihihihi...). Và vẫn xạc đầy 100% pin dùng 2 ngày vô tư

hpnokia

Lính Quèn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng mười 2007 lúc 10:24
asus p535 chỉ dùng đúng sạc của nó thôi bạn ơi,nhưng nếu kẹt quá thì dùng chung sạc zin của các dòng máy o2 cùng đầu củng được nhưng mà sạc cho đầy thì củng mất gần 1 ngày

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 11:15
Các bác đã dùng qua Asus rồi thì cho em xin ý kiến với. Như vậy có thể kết luận do do xạc (ko phải là xạc Zin) hay do dòng Asus như vậy?
Đã có bác nào bị hiện tượng giống em chưa ạ??????????

sanozubei

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 11:21
Các bác đã dùng qua Asus rồi thì cho em xin ý kiến với. Như vậy có thể kết luận do do xạc (ko phải là xạc Zin) hay do dòng Asus như vậy?
Đã có bác nào bị hiện tượng giống em chưa ạ??????????
Tất cả các dòng ASUS P525 p535 chỉ dùng charge zin của nó thôi.CHứ các đầu o2 mini khác sẽ ko vào.Bạn charge thử bằng PC xem sao.Hơi lâu 1 chút thôi.

olympia_bk

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười 2007 lúc 17:26
Dùng xạc của motorola V3 xem nào. Trước tôi cũng dùng xạc của V3 để xạc cho P525 (khoảng hơn 2 tiếng một chút), nếu dùng đúng xạc zin của Asus thì xạc rất lâu (khoảng hơn 4 tiếng).

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday