Xài Bluetooth ở SZ sao đây?

Các thớt khác của baotuan

baotuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng chín 2007 lúc 23:38
Trong Device Manager thì đã thấy có driver của cái bluetooth rồi. Nhưng khi vào Control panel > Bluetooth devices thi lai ko có cái gì cả. Add device thì nó báo ko tìm thấy. Có bác nào biết vụ này thì hú em tiếng nha... thanks

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng chín 2007 lúc 11:14
nút wireless chỉ để sài sóng wifi thui không liên quan gì đến Bluetooth cả đâu vấn đề máy có hỗ trợ Bluetooth không, mình thấy nhiều model vẫn có đèn báo Bluetooth nhưng không có do nhà sản xuất không lắp card Bluetooth vào trong máy để giảm giá thành mà. tiếc là không rõ model máy của bạn là gì nếu cần vào google tìm mục hình ảnh xem cái model có hay không hoặc kiếm cái USB Bluetooth cắm vào nếu sử dụng các thiết bị Bluetooth khác mà nhận thì máy bạn không có card Bluetooth rồi.

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng chín 2007 lúc 11:37
Trong Device Manager thì đã thấy có driver của cái bluetooth rồi. Nhưng khi vào Control panel > Bluetooth devices thi lai ko có cái gì cả. Add device thì nó báo ko tìm thấy. Có bác nào biết vụ này thì hú em tiếng nha... thanks
Nếu Device Manager đã thấy driver thì chắc chắn máy bạn đã có BT build-in rồi, bây giờ chỉ việc kết nối với các thiết bị BT khác thôi, nếu để ý bạn sẽ thấy một cái logo đặc thù hình mũi tên màu xanh nằm bên phải của taskbar của destop , click vào đó rồi làm theo hướng dẫn mà pair nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hiện nay, mật khẩu chính là vấn đề lớn nhất đối với lĩnh vực bảo mật kĩ thuật số hiện đại. Các tiêu chí cần phải có của một mật khẩu mạnh là phức tạp, độc nhất, có tính thay đổi thường xuyên. Những yếu t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday