XCPUScalar, Truefax for O2i???????

fgc_vn

GẮN KẾT
Bác nào bíêt soft này cho O2i không vậy? Mình cài XCPUScalar V.2.85 vào là bị treo ngay, không biết còn version nào cho O2i k hả các bác? Còn cái Truefax củng thế, ver 2.8 không hỗ trợ cho O2i. Xin các bác chỉ giáo.

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi!
Theo như tôi được biết thì khi mua máy bạn sẽ được cung cấp một đĩa CD gọi là đĩa soft. Trong đó có TrueFax và bạn cài từ đó thi ko việc gì cả. Nhưng dùng thì hi hi tôi chưa bao giờ dùng được Fax từ OII, thậm chí bây giờ trên con IIi cũng vậy, mặc dù đăng ký với vnp dịch vụ truyền data đàng hòang. Còn XPUScalar thì mới đầu tôi cũng bị như bạn, sau một thời gian, cài đủ thứ vào máy, cài lại nó thì đến nay họat động tốt, chẳng hiểu tại sao!!!!!. Thôi thì tự đông viên thắc mắc của mình là lúc đầu con máy của mình chay chưa trơn, sau khi trơn rồi thì nó chấp nhận CT.

tungnt

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
fgc_vn said:
Bác nào bíêt soft này cho O2i không vậy? Mình cài XCPUScalar V.2.85 vào là bị treo ngay, không biết còn version nào cho O2i k hả các bác? Còn cái Truefax củng thế, ver 2.8 không hỗ trợ cho O2i. Xin các bác chỉ giáo.

XCPUScalar V.2.87 hỗ trợ O2i, mời đồng chí download tại đây:
http://www.handango.com/PlatformProductDetail.jsp?programId=45&productId=53564
còn chìa khoá thì chịu, không biết đã đồng chí nào có chưa?

phuongsfc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi @Tungnt!
Bạn thử qua ppcvn xem, hình như có bản như ý đấy, hoặc vào handheldclub xem, nhiều nơi có lắm, vì nó ko còn mới mẻ gì nữa rồi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.